Kinh hoàng.... rơi máy bay.... vẫn sống sót?

Lỗ nặng quá hả con

ngu người

Hơi buồn vì chưa mở bán đất dự án thoai

2 Likes

Ôm lỳ với bác Bình như mua miếng đất bỏ đấy vài năm

1 Likes

Nghe bác Bình trên ytb thấy ngưỡng mộ lắm! Vui khi được đồng hành cũng những người có tầm nhìn, dù thua lỗ vẫn thấy nhẹ nhàng, đây là bản lĩnh của những nguời đầu tư thực sự.

2 Likes

Tôi cầm đợi dn lớn
Đã bán đâu mà lỗ
Tiếc là mình k mua được rẻ như bây giờ thôi
L14 cầm hơn 6 năm òi
Cẩn mua gì thì bán một ít

5 Likes

Cả như tôi thì ctck phá sản đó

2 Likes

em nghĩ mình cũng chẳng thông minh tài cán gì, những lúc tin xấu ra mình cũng không lường trước được thị trường sẽ chỉnh sâu như vậy, nhưng dù sao những người như bác còn bình tâm thì đám lít nhít như em thừa gan lì để chờ đợi. Chúc bác sức khoẻ, có điều kiện gặp nhau em kính bác chén rượu.

2 Likes

Quỹ và công ty chứng khoán h điều khiển cuộc chơi mà. Quỹ cứ kéo rồi xả, các ba các má tưởng đáy sau khi nó cho 2 cây xanh thì lại nhảy vào full MG. Quỹ nó xả cái là cty ck lại call MG rồi T2 Quỹ vào bắt đáy kéo lên, lên đủ T3 nó lại xả, vòng lặp cứ như thế thôi. Vòng sau rơi hơn vòng trc do hoảng loạn lớn hơn. Quỹ vẫn lãi mà Công ty ck h lại thêm 1 khoản lớn từ PS.

3 Likes

Á
Thu Đào là tác giả 1 bài viết rất hay… tôi từng copy

3 Likes

Cảm ơn bác quá khen, em còn phải học hỏi các bác nhiều.

2 Likes

bác cho em hỏi ngoài lề chút. Bên L18 có thông tin gì thêm không bác? mà Dự án Bắc cầu Hàn vẫn chưa mở bán như dự kiến pk ạ? là do vấn đề gì vậy ạ? cảm ơn bác nhiều!!

1 Likes

Vô web nó tìm hiểu cho khách quan

1 Likes

dạ! thanks bác!

Như e nó cũng phá sản bác bình ạ. 3 năm nay ko thấy ai hỏi han gì . Ko giao dịch gì các bạn đấy chán lắm rồi

1 Likes

Trụ sở l18 . To tổ bố nằm ngay trục chính tp hải dương. Bán chỗ này đi chắc gần đủ vốn hoá l18

5 Likes

Hot new từ UBCK hả các ae.
Thời cụ tổng mà lộn xộn là không ổn roài kkk

1 Likes

Chắc up bô xong rồi đó bác, với gom đủ hàng rồi. Giờ công bố để lùa gà vô lại đẩy giá vô trend tăng. Đúng là nhỏ lẻ muôn đời thiệt thôi, chỉ có nằm im mới thoát kiếp nạn chúng giăng ra

1 Likes

Xin chúc mừng các chiến binh quả cảm

Thằng tiểu nhân nào vừa báo cáo anh… hãy lên tiếng?