Ko giảm rồi!

1.300 ngó tốt!

Ảnh: hoa trước nhà cách ly Y tế …

1 Likes
  • Dao động +/- 5p là bình thường. Ko SỢ … khi có quãng đỏ trong mực này. Chỉ test sâu hơn cho mục tiêu thanh khoản TT ngày …

** Cuba cung cấp VN 10 triệu liều vaccine/mốc năm này …

Ảnh tui chụp nhà … đang ở / bài dài : Câu chuyện thời Dịch vật: SỢ HÃI / facebook cá nhân … Viết từ 3h sáng … mới xong.

10p âm test …
Cổ nhóm CK té sàn …

Lượt test 2 ko sâu quá 1290p. Hồi đóa …

Trích bài : Câu chuyện thời dịch vật : SỢ HÃI.

“5.
Biết thì sẽ không hay đỡ SỢ hơn. Hay nói ngta không thể sợ điều mà họ không biết. Lấy ví dụ về cái chết, … Họ sợ đau đớn, hay lo sợ mất mát những thành quả, vị thế, cả quan hệ … đã dày công vun xén trong cuộc đời.
Chứ không phải họ sợ mình sẽ chết, vì sau khi chết họ như thế nào … không một ai biết cả.
Cũng thế, cảm giác SỢ của F1 tôi khác rõ với trước đây khi hình dung hay tưởng tượng một ngày nào đó mình bị nhiễm COVID. Nắm bắt nguyên lý lây truyền dịch bệnh ( nguồn lây + tiếp xúc thế nào, không gian +time ra sao …), chủ động phòng bị và không quên rèn luyện thể dục … thường xuyên là Ok thôi”.

*Đã bẫu ko SỢ mà lỵ …

EPH chạy, múc

1 Likes

tránh xa Bank,cty chứng khoán vì lên nhiều rồi

3 Likes

Lên xuống là … biến động giá cả. Giá trị … cổ cánh lại có nhiều p/pháp định giá nên nói tăng ít nhiều hay giá đắt rẻ ko ỔN ngha.
*Index ko giảm thì là hồi tăng. Tín hiệu TT cuối ngày qua + ATO nay phát báo rõ MMs muốn gì rồi.
** DK nay sẽ HT TT đóa! Cổ NH + CK thì hồi tăng cuối ngày thôi.

1 Likes

Rung lắc >5p âm thôi! Kéo cao thanh khoản … * Hose khớp 9,5 k tỉ đồng.

Tăng lun rùi đó ( nói thía là ko đỏ -> cuối ngày!).Ngó đâu biết ta?

Hơn 10 ngày ở đây,bụi bông này chưa từng có nhiều như thế!
Bạn nào biết tên hoa, chia sẻ NaK tui với nhé!
( Đã google và … có người bảo hoa MUA mà ko đúng. Số bông đếm :27 cái đóa!).

MMs oánh/kéo ATC …

Công đầu ngày này thuộc về mã cổ SAB … khi tăng giá suốt từ mở bảng dến cuối ngày đóng bảng.

2 Likes

chính ra bg ngồi nhà buồn lại lôi bia ra tu,thì bia lại bán như tôm tươi đấy nhỉ