Mua DIG đúng đỉnh :((

15 Likes

DIG đang gpmb nốt long tân, và nộp tiền sử dụng đất nhiều khu. Đéo ai bô bô bảo tao siêu siêu lãi tỷ tỷ usd. Nhìn Long Tân đền bù 100k.1 m2 bán tiền trăm triệu thì hiểu lãi thế nào. Biên 75% là ít

27 Likes

Mong DIG mai ko lên mạnh để e mua thêm hyhy

Thưa thầy, em có thể xem tiến độ các dự án này ở đâu ạ?

Em cảm ơn. Hi, em cũng đang suy nghĩ theo hướng như vậy.

CTI đầu tư được không thầy? thầy nhận xét con này với KSB với ah

Nội cái Long Tân bán ra lãi đã hơn kế hoạch 2022 - 2025 của DIG báo cáo, thế mà họ không hiểu được “ý chí lãnh đạo” thầy ạ

2 Likes

bài viết phân tích khá hay nhưng lần sau bác xuống dòng được không. Đọc muốn nội thương quá :frowning:

Mày nói ngu thế. Người ta ko chơi DIG thì đâu cứ phải đi mua VNM, ko có DIG thì tìm sang mã bđs khác ngon hơn chứ đâu cái kiểu nói chuyện ngu như mày.

A7 cho e xem chỗ nào ở Long Tân đang bán 100tr/m2 thế ạ.

viết hay quá.

tao thà mua thêm DIG đúng đỉnh còn hơn là đi bắt đáy bank thép, tao thà làm ma nước nam còn hơn làm CL làm cờ hó cho bọn giặc nó sai đâu sủa đấy nó sai đâu cắn càn chỗ đấy nhục lắm thay, tao mua đỉnh đây tao sợ cái con củ kẹc nhé kkk vì cổ cao nó còn lên cao nữa chứ đéo như cổ vịt ngan bank thép chúng mày mua vào là ăn tiết canh đến tết đéo hết kkk, cứ có tiền là tao lại mua thêm dig như tài sản cất két, tao mua từ 30 mua lên rồi nên đéo cần thằng nào dạy khôn tao

8 Likes

sàn HSX cho khớp lệnh lô dưới 100 cổ rồi à bác?

Đây cung đỉnh không kém ! Đu hết 7 tỉ giờ nằm thở oxy heheeeee

4 Likes

Toàn thổi lổ tai, đất chưa giải phóng mặt bằng toàn đi thổi, 4x thẳng tiến!

Tôi dùng vps thì nó cho mua thế bác nhé

2 Likes

Đỉnh hôm nay là đáy ngày mai nhé.

• Thứ 2 mua thêm nhát nữa thành mua đúng đáy; thế là hòa kkk
1 Likes

Bạn nhỏ lẻ mua chút vậy là a e vui rồi, nhất là khi tài khoản âm mà vẫn gồng giữ thì càng đáng quý.
Bạn đừng lôi bank thép ra nói kẻo gây hiềm khích vì nhiều a e họ lỗ mình vui có được gì đâu.

Chia sẻ thông tin có lợi về DIG để a e khác thấy ngon vào múc thì giá nó lên

vndirect mình có thể mua lô lẻ trực tiếp trong phiên luôn bác, cty chứng khoán họ tự dùng phần mềm hạch toán

1 Likes