NaK.GPT

NaK.GPT …

… có 5 chữ in hoa và một a viết thường nhé.

Khác ChatGPT… bởi lượng số chữ in, nhiều hơn 1 và thường kém 1 ký tự, NaK nói/tính cho thường cái dấu chấm chia đôi, ( khá) cân đối ha há!

https://cafebiz.v n/chatgpt-se-xuat-hien-tren-word-powerpoint-va-tat-ca-san-pham-cua-microsoft-thay-doi-hoan-toan-cuoc-choi-truoc-google-176230203154749617.chn
Nguồn Forbes

ChatGPT xứng đáng để NaK tui đu trend time này. Dù rằng chuyên gia đăng đàn cảnh báo v/v mở TK để đăng nhập hiện với dân mạng Việt khá nhiều rủi ro … bởi mã OTP xác tín sẽ gửi về số điện thoại mà hiện OpenAI, NSX chỉ mới cho phép thử nghiệm ở một ít QG thôi!

Link ngay trên, Microsoft hứa hẹn sẽ sớm “đẩy” mạnh khai thác ChatGPT trên tổ hợp các tiện ích cho dân văn phòng … trong các chương trình Word, với Powerpoint của hãng này.

CEO Sam Altman của OpenAI và CEO Satya Nadella của Microsoft.

NaK.GPT thì “chạy” lâu thiệt lâu, hàng 3,5,7 năm nay trong CĐM, giới chuyên Ck. Không tin à? Tui liên tục bắt gặp : mua được chưa anh hay em nắm giữ xyz, TT này ôm giữ hay cắt lỗ thì OK … ? Em lỗ quá, chắc ngang bằng với tự doanh một số Cty CK, anh có cách nào giúp em không …v…v…

Chương trình chạy bằng “cơm rang trứng” với mì tôm + café sữa tự pha uống … mà hào hứng vô kể. Tui làm việc time ngày bình thường, ko nói nhá mà ½ đêm giữa hôm phải thức gõ bài hay tìm câu trả lời nhưng không hề thấy mệt mỏi lẫn cô độc là gì hết.

Nói không phải khoe nha, có người yêu kê đầu trên đùi … tui còn không ngó ngàng hay ngừng tay máy! Hôm rồi tái khám tui còn tính đùa, hỏi Bác sĩ : “ChatGPT nó nói người mà bị gãy xương dù nhỏ nhặt cũng không nên sinh hoạt vợ chồng, đúng không ông?”.

Mà tui thì chưa hề có tài khoản ở ChatGPT, chỉ có mỗi NaK.GPT … nên câu trên là bịa&phịa thì a/e bạn đọc không phải chờ ngóng đợi trả lời đúng sai chi ha há!

Còn đây, phần tìm kiếm bằng Google … 475k kết quả trong 0,43 giây.

Đọc tới đây, topic đã có một Reply … “Đ … ai quan tâm”, bằng hình ảnh. Sau @minh16 liked … hơn mười xxx phút!

Kỳ thực, thì hôm nay CN ngày 15 AL “RẰM THÁNG GIÊNG” … Trang vansu.net có hẳn 14 điều nên kiêng kỵ gồm : không sát sinh, ko đi câu cá, ko nói điềm gở …v…v… Có trang tóm còn 10, trang nữa là 13 điều nên tránh …

Còn thông tin để phục vụ công việc trade dân chứng, ngày nghỉ nó quá thiếu cùng yếu nên thực là nhiều buồn tẻ … hé. Phần đọc đây, TOPIC NaK.GPT ngoài chia sẻ nhiều phần tếu táo … thì khoản muốn NHẤN mời bạn đọc theo chân số 5. Và 5+1 post luôn post tiếp post tức thì, khi NaK tui gõ xong bài.

Sự thật thì không có thánh thần nào, ChatGPT có AI trí tuệ nhân tạo, chuyên gia X,Y,Z với kinh nghiệm hàng chục năm trời … nào khác hay là Nak tui có thể giúp đỡ + giải quyết mọi yêu cầu, tháo gỡ những vướng víu …trong đời sống, công việc và sự nghiệp của bạn. Ngoài mỗi/chính BẠN.

Nói thế, NaK tui nhấn động lực nội tại là quyết định so với các ý kiến ngoại LAI ( tới) góp nhặt được trên MẠNG, cả sách vở …v…v chỉ mang/có giá trị tham khảo … Bạn đồng thời tạo ra và chế ngự niềm đam mê chân thành thay vì chạy theo đồng tiền hay nhưng giá trị ẢO, không chút xác thực nhá.

5+1.

Để tự quyết, bạn cần có được tự chủ. Muốn làm người có tính tự chủ cao, tốt thì bạn phải đạt sự tự do đích thực cùng tự do tâm lý. Hai khoản tự do nói đây, hiểu đúng trong bối cảnh chung và thực tại con người BẠN đang có. Tri thức, kiến thức … chung và lĩnh vực nói riêng. Không nên mơ màng hay vọng tưởng là Ok.

Một tâm thế luôn kiên trì học hỏi, không ngừng quan sát nắm bắt biến động … giá cả, dòng tiền hay tất tần tật các yếu tố có thể tác động đến TT. Có kế hoạch trade ngày/tuần/tháng cụ thể, linh hoạt; mua bán hợp từng nhịp/sóng TT …

9 Likes

phím gì phím luôn đi. đọc đ’ hiểu cái củ cải gì

5+1 có hàng mừ. Tự quyết tự chủ và tự do … nên nó nằm “ợ” bạn.
P/s : Chỉ cần đọc to “tựa” sách : “Sao ta hỏi chuyện hàng họ” … là thấy con hàng à ngha.

3 Likes

Có phải Sao ta không bác Nak

Hồ Chí Minh => HCM
Đuổi hình bắt chữ à ?

Tao tin sắp tới ChatGPT nó sẽ thay thế nhận định của các Cty CK và mấy thằng hay vẽ Chart trên youtube.

1 Likes
  • Vậy thì đổi “tựa” nghe : Ta sao làm chuyện ấy …

Vấn nạn là sự thay thế có đạt cùng vượt chuẩn sao thôi. Nếu vẫn chỉ copy/paste với na ná nhau thì ChatGPT version 18 cũng vứt hà hà.

3 Likes

HT “bấm” đầu ngày : 1073,9 …

Ảnh Khí cầu đi “lạc” trên đất Mỹ …
image

*ATO, Index đang thấy 1077.88 → 1077,56 → 1075,96 …
Mở ngày … đỏ > 4p

KLGD: 8.79
GTGD: 141.39
1073.48
▼3.67 (0.34%)

4 Likes

Qua em thấy nhiều báo đài đăng. Em cứ nghĩ là vào tới không phận thôi là bắn, chứ ai ngờ nó đi gần xong rồi mới bắn…ảo

3 Likes

Ồn ào truyền thông vui chơi thôi! Time này ai ngta do thám hay tình báo … kiểu An Tiêm khắc dưa hấu ha ha.

• Ghét hơn là xài tên lửa … để hạ cái lớn hơn BONG BÓNG bay.
    Ngó STB, ETF bán ngày T6 cúi tuần em nó rơi quá.Test Mực HT 10p âm …

KLGD: 36.53
GTGD: 563.50
1069.44
▼7.71 (0.72%)

4 Likes

Mốc chẵn 1070 ngó … được rồi!

• Nhóm cổ NH + NVL xanh khá Ok.
    Hose khớp > 2k tỉ …
4 Likes

Mình vào được nhà người khác khi ko được phép có 2 lý do:

• Mình giỏi hơn chủ nhà (phá khoá)
  • Mình được nó dụ vào (vờ quên khoá cửa)

Chịu, chả biết được nên buôn chứng vẫn thua toè loe và em vẫn đang phải thở oxy a NaK ạ
20220117_144818_859787_may-tho-oxy.max-1800x1800

1 Likes

Test vượt quá mực 5p âm!
Time 10:30 …
Cửa hồi tăng tốt đóa!

KLGD: 169.43
GTGD: 2,702.52
1072.38
▼4.77 (0.44%)|

4 Likes

Cho e gặp lại HEN tuần này để chia tay cổ (cô ấy) nhé!
:rose:

1 Likes

Đang có lễ hội cafe … HEN là đại sứ của chương trình. Tuần này test lại 1080 tốt mừ!
image
P/s : có thể chiều nay test … được luôn!
EIB nay tăng … tốt!

7 Likes

*Index XANH

KLGD: 203.61
GTGD: 3,297.69
1077.2
▲0.05 (0.01%)

VCB … hihi!

2 Likes

Đang tét luôn rồi anh. :smiley_cat:

2 Likes

Khủng long vượt đỉnh ạ

2 Likes

Ơ, tui thấy ngta thở Oxy nên … P/s chút nhằm an lòng ôm ống thở thôi!
Sáng Cuối … với chiều đầu phiên mua bán cách nhau quảng giờ ( ăn kịp) một tô mì gói ha.
KLGD: 227.59
GTGD: 3,724.83
1079.36
▲2.21 (0.21%)
Còn đúng tép cuối sáng; Hose > 4,5 k tỉ ko nào …

3 Likes

Còn 7 phút để vợt 500 tỷ :money_mouth_face: :money_mouth_face:

1 Likes