Nhận định tt 30/1 + phím hàng

Nhận định tt tuần 30/1.

= Vni có phiên giao dịch khai trương đầu năm mới 2023 với sắc xanh lan tỏa tích cực, chúng ta cùng hy vọng 1 khởi đầu mới xanh tươi cho năm 2023 này.

= Vì là phiên giao dịch đầu năm , nên sẽ có áp lực chốt lãi lấy lộc , đồng thời chỉ số cũng chạm quanh vùng kháng cự 1120, đây là hành động điều chỉnh bình thường, các phiên tới chỉ số sẽ test lại, tích lũy quanh vùng 1080-1100. Đây cũng là vùng mình có thể mở mua

= Hiện tại Vni đã vượt qua được trend giảm dài hạn, kéo dài cả năm 2022. Nên các nhịp điều chỉnh sắp tới, dc xem là cơ hội .

= Khuyến nghị cp chú ý có thể mở mua khi tt điều chỉnh APG PVT

Sao phím 2 con phèn thế?

Muốn chiến thằng thị trường điều đầu tiên cần. Đừng nghe bọn chiên za chiên ngô chiên khoai ctck toàn khuyến nghị sai khuyến nghị cái sự đã rồi. Môi giới lương 5 7 củ bày đặt phím hàng. Lướt T+

1 Likes

TTCK luôn vận động đúng, mình trading là chấp nhận phải đi sau tt, nếu a ko chấp nhận điều này, ko đợi mọi chuyện rõ ràng tạo đáy xong,mà mua trước bắt đáy đón đầu tt thì sẽ ôm rủi ro lớn thôi ạ. Trading What you see mà anh, em chỉ góp ý kiến quan điểm riêng, ko nhất thiết anh phải nghe theo, Chúc anh vui

tùy thời điểm thôi anh, cp nào có điểm mua thi mua, có điểm bán thì phải nhả , ko thần tượng hóa cp mình đang có mà ôm mãi. Cp tốt là cp tăng giá, ko quan trọng phèn hay ko phèn anh ơi, chúc anh Vui

Là đầu tư ko phải trading. Trading sang fx cả hàng hóa nhé

Hãy để TTCK vận động đúng theo những nguyên lý của nó. Đầu tư vào doanh nghiệp tốt đồng hành cùng nó hưởng thành quả

ttck giống như giang hồ vậy, nhiều môn phái Thiếu lâm, võ đang, nga mi,… Nên mỗi người mỗi phương pháp, miễn sao chiến thắng đem lại lợi nhuận được coi là thành công. Nên đầu tư cũng được trading cũng được. Tùy ở mỗi người thôi anh . quan trọng là đem được tiền về thôi.

Bạn xem trên thế giới có ai giàu nhờ trading cổ phiếu chưa. Hay toàn giàu nhờ nắm giữ cổ phần

Anh mua sách đọc đi , nhiều trường hợp giàu lên bằng nhiều phương pháp khác nhau mà, trading ta có huyền thoại Darvas đấy. Lập lại câu nói phương pháp nào cũng được, miễn sao đem được tiền về coi là thành công anh nhé

Bạn muốn trade mình khuyên bạn sang FX. Thanh khoản siêu to khổng lồ giá chạy cực chuẩn ptkt chứ vào chứng khoán nó phí cái tầm ptkt ra

ở tt nào cũng trading được mà anh, Với lại mình còn giúp ích được cho nước nhà, đóng thuế phí cho nn.

OK cũng được. Nhưng dễ phản tác dụng đó. Vì đơn giản nền tảng của chứng khoán là đầu tư đồng hành cùng doanh nghiệp. Chứ ko phải là trading lướt vặt tiền xu tiền lẻ xong ù té chạy