Nhỏ lẻ f0 chú ý

TTCK còn giảm lâu dài và bền vững
NHCK BĐS P Thép Phân Blu….còn giảm thêm 50% nữa
Đây chưa phải lúc làm giàu từ ck
Hãy đứng ngoài để khỏi mất tiền
Chờ 2023 cơ hội rõ ràng hãy tham gia

2 Likes

Em lỗ quá có nên cut ko.Bây giờ bác mới nói thì muộn quá

Cắt lỗ hết đi cho tay to họ ôm :smiley:

Chạy nhanh còn kịp :running_man: :running_man: :running_man: :running_man:

Cơ hội bắt đáy bác ơi

Chưa đáy đâu. :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face: :smiling_face:.

2 cao thủ lại đi 2 hướng khác nhau làm anh em tụi em khó nghĩ quá :laughing:

Thị trường này chỉ cần âm 10p thôi thì tgg vẫn ce

Chú comment mà bỏ chữ tgg được không, :joy: :joy: :joy: :joy:, pic naò cũng thấy chú nhắc tgg. Tình hình này giờ chú lập 100 pic tgg cũng vô dụng thôi, tốt thì nó lên, chưa tốt thì nó đi theo VNI thôi. :handshake: :handshake: :handshake:

1 Likes

Em vừa nhặt tý giá đỏ

1 Likes

nhặt giá sàn ý bạn giá đỏ nhặt làm gì

@degiocuondi

1 Likes

Ủa bác @Luotcungcamap giảm đến mức này rồi mà bác còn hô đứng ngoài đứng trong gì nữa bác?? Hay bác đang góp phần cho nhỏ lẽ F0 thêm hoản loạn mà cắt lỗ ngay đáy??

Bác cũng là ‘gạo cội uy tín’ ở F này, lời bác hô có thể ảnh hưởng tâm lý nhiều người, bác bớt bớt hô hào lại đi!

2 Likes

Tay To đang lỗ sml, tiền đâu ôm nữa bác? Quý III, IV xác định nhiều Tay To, DN đánh chứng, Tự doanh, Quỹ nội ngoại lỗ…chổng vó!
Nhiều quan điểm cho rằng VNI có khả năng hướng tới 1000 là khả thi. Cũng như chơi lan đột biến cách đây 3 năm, giờ ki lan chục tỷ mang bán được trăm ngàn kia các cụ các mợ!

nó toàn đăng bài theo cảm tính, đúng thì gáy, sai thì đăng bài khác coi như không có gì xảy ra, lùa gà thì phải dựa hơi thằng khoai, bị bóc thì liên tục lập pic mới tẩy trắng… làm gì có uy tín mà sợ mất đâu bác ơi!

2 Likes

Là “gạo cội uy tín’’ thì đúng hơn bác ạ. Chỉ biết hô hào vuốt đuôi ăn theo lùa gà thì giỏi. Làm hại biết bao người.

2 Likes

hô hào mà ẩn hồ sơ thế này thì ai mà kiểm chứng đúng sai đc bác ơi

Úi, ko đọc bài của bác sớm, chiều nay em nhặt hết sạch tiền dồi :grinning:

hix, chỉ thấy bác ấy hô giảm à, nhớ hồi cuối tháng 6 bác ấy cũng hô giảm, ông nào tin chắc nhỡ mie sóng hồi.

giảm ròng rã 9 tháng còn hô sập, thị trường đi ngang còn nghe được, sập cái mả cha mày à mà sập