Nhóm Siêu cổ phiếu ... (p 1).......VIX

Giờ hàng trong tay nhỏ lẻ còn nhiêu đâu, mình nghi là lái hết tiền hoặc cứ cho sideway nào có tiền đánh lên thu hút nhỏ lẻ tiếp

Hiếm khi thấy RSI của VIX nhúng về tận vùng 28. Tuần này đạp lút về 21 cho đẹp nhỉ. VIX dời đại hội lại rồi, nên chắc chờ đầu tháng 6 tính. Giờ đoán đáy làm gì, về hỗ trợ lịch sử quanh 21 rồi đoán cũng chưa muộn :slight_smile:

Muốn cướp hàng nhỏ lẻ thì đạp xong kéo ce lại, xong đạp tiếp là nhỏ lẻ ói hết ah :))

Về 21 nhé

VIX nhắc trước, vào đoạn này dễ kẹp hàng đấy. LC không phải lái VIX, chỉ lượn qua chơi. Nhưng nhìn VIX có vẻ như không hút cầu do đợt rồi kéo lên 35 phân phối mấy chục triệu cổ cho nhỏ lẻ rồi. Thế nên đáy LC đoán nằm quanh 21.x

Lái nó hành hạ cho cả tháng, cắt chán nản rồi đợi tích lũy lại nó gôm hàng rồi mới lên phân phối tiếp. Nên đầu cơ thì canh TA mà chiến, còn đầu tư thì chỉ có mua xong đóng bảng chờ cuối năm tính may ra không mất tiền. :slight_smile:

Tối rồi mà VĨX hot dữ vậy mai em ủng hộ vô lai 100 cổ giá 25 xem có CE như bác dự đoán không ^^

1 Likes

Vẻ đúng quá thì lái nó không úp bô thì hơi phí quá. :slight_smile:

Con này giờ chưa thấy đáy, lái cứ kê rồi bỏ là thấy gần sàn trong phiên nó còn úp pô đc mà, chịu con này hàng của lái thì để lái nó tự chơi vậy :)))

bác nói sao ý. một là bác lái vẽ sai dụ ndt, 2 là bác không biết vẽ vì bác biết vẽ mà còn đăng hình sai thì bác có mục đích gì. mình thiên về ý thứ 2 hơn

2 Likes

Cụ này có thời gian đọc lại từ đầu + lập luận hay. Xứng đáng 1 tym :smiley:
Mai ủng hộ 100 cổ nhé.

1 Likes

Đáng lý ra LC không nên post lên, vì lái nó thấy vẻ chart kiểu đó ndt hùng hụt mua vào khi thấy dòng tiền kéo, bảo sao nó không phân phối hàng. :slight_smile: Từ nay không post mấy cái đọc vị đó lên nữa :v

Nhất trí là ủng hộ 100 cổ rồi, cụ đừng cản :smiley:
Đàn ông chuẩn, ko phải chim lợn hay bìm bịp :grin:

Ít nhất cũng phải 5-6 nick người của lái

Mai xang , còn ngày mốt kia thế nào bro :grin::grin:

Hàng lái thao túng toàn bộ, các ông vẫn ngồi ptcb với ptkt. Vẫn còn lấy eps x pe=10 ra giá hợp lý thì còn lỗ nặng. Pe n thấp vì n lởm, các Nđt lớn ai dám đầu tư vào con này. Nhìn dòng tiền vào VND HCM VCI xem. Công ty làm ăn tốt, minh bạch thì ngta sẵn sàng trả PE cao nhé. Chủ thớt nhắc đi nhắc lại cái top 1 EPs để cho các ông tin mù quáng vào n đấy. Con này n kéo từ 5k lên thì bán giá nào chả lãi. Nó kéo 2 cây CE cho ra hàng r mà vẫn kẹp thì pó tay

1 Likes

Vix từ 5 lên 41, hiện giờ về 25 thì cũng chẳng có gì là giảm quá được

4 Likes

Có bài này chắc đạp mạnh hơn, kiểu mình cứ đáp đấy thì sao nào :smirk:

1 Likes

share bài này nhiều đi mọi người :slight_smile:

Vãi bác, k biết sao bác hiểu lái thật, nay đánh lên kìa bác