Những ai còn yêu mến DIG thì xin mời vào đây đàm đạo ạ!

Bác có chiến lược gì với bạn DIG trong ngắn hạn và dài hạn không ạ? Chia sẻ cho mọi người cùng biết với ạ

Quay đầu là bán và múc

1 Likes

Chào ngày mới các bác, trà hay cafe mời các bác chọn, cafe thì có đường còn trà thì không ạ, cafe thì các bác phải chấp nhận vị đắng của nó mới có được tinh thần sảng khoái nhé. ai thích ngọt thì uống nước đường vậy :smiling_face_with_three_hearts:

Các bác thấy nhận định trong câu này đúng không ạ. Việt Nam ta rừng vàng biển bạc đất kim cương, ruộng đồng phì nhiêu cò bay thẳng cánh, người dân cần cù chăm chỉ lại còn yêu chuộng hòa bình thì nay ta ngại gì không múc bất động sản cổ phiếu để làm giàu chính đáng ạ
:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

cập nhật DIG nhé các bác, ai đánh ngắn dài chờ vượt sắc xanh (đóng nến trên sắc xanh) mua đều được nhé

nghe bài nhạc lấy cảm xúc nào các bác

3 Likes

Sau khi đếm cua không thành các con chiên Bds chuẩn bị đếm tiền trả nợ , từ ngày dig giảm từ 20về 15 ,không khí yên ắng cứ ngỡ diễn đàn văn minh hơn tây
Chắc đợi đôi tuần nữa bắt đầu các chú chim hết hót tiếng gào bi thương đu đỉnh bắt đầu
Chiều nay chuỗi ngày sàn DIG bắt đầu - dự kiến sang hết năm :laughing:

2 Likes

giờ bán DIG đi thì mua cổ nào được bác? :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Ngồi ngoài cầm tiền ,tết đến rồi đốt tiền mà nấu bánh chưng có khi còn đỡ lỗ hơn đu dig
Các cụ cứ ôn dài hạn còn mình đợi về 8-10 thì mua
Hẹn gặp các bác ở cuối con đường

2 Likes

Nếu bây chừ rút tiền tiết kiệm đi mua cổ thì mua cổ nào được bác?
DIG các bác chờ tín hiệu vượt sắc xanh (đóng được nến) là 16k2 nhé :money_mouth_face:

1 Likes

Em chịu đợi các bác bán về giá đẹp múc lấy con tcb để chờ cuối năm sau

2 Likes

DIG là phải hold chặt, nến lủng gì :rofl:

ôm đến chết hả bác, tầm bao lâu nữa thì DIG khởi sắc lại bác?

1 Likes

Các bác tuyệt đối tuân thủ kỷ luật nhé, đừng mua trước khi có nến đóng vượt sắc xanh, mình sẽ cập nhật thường xuyên tín hiệu cho các bác ạ

Canh DIG nhé các bác, đóng nên là 14h01 nhé. nếu vượt được 16K2 thì mua nhé

1 Likes

Tiếp tục canh DIG chốt đến 14h29, nếu vượt 16k2 thì lên tàu ngay nhé các bác

Vẫn chưa vượt được sắc xanh các bác nhé, chờ đợi là hạnh phúc ạ

Mấy cổ phiếu điên này mà ở bên kia sườn dốc thì nó tàn sát chứng sĩ kinh khủng khiếp :joy:

Phù thịnh chứ ko phù suy. Cứ để nó bán chán chê rồi vào, đừng đỡ giá cho lái. Lái DIG là tởm nhất, đạp sàn - kéo trần trong 1 nốt nhạc :joy:

1 Likes