Những cổ phiếu tốt là những cổ phiếu bị dẫm đạp nhưng vẫn vươn lên chói loà

, ,

Trải qua bao năm canh bảng xanh đỏ tôi mới rút ra được bài học, mình đầu tư hay đánh bạc :slightly_frowning_face: từ trước đến nay toàn nghe khuyến nghị cắt lỗ mà chả hiểu doanh nghiệp đầu tư họ có những gì. Và rồi lọ mọ các diễn đàn mới thấy được những nhà đầu tư đúng nghĩa đồng hành với doanh nghiệp , từ đó tôi tìm hiểu nhận định đúng cách để đầu tư . Qua những sự kiện bán chui cp hay anh Quyết bị bắt tôi ko có gì phải tâm lý lo sợ cắt lỗ dẫm đạp nhau chạy , mặc dù doanh nghiệp mình đầu tư rất tốt cũng bị vạ lây . Qua đây tôi cũng hy vọng thị trường ck là kênh thu hút dòng tiền thúc đẩy nền kinh tế chứ không phải chiếu bạc . Chúc các chứng sĩ đầu tư thành công

10 Likes

Có cả Pic nè. Thả tim cho bạn nhé

1 Likes

Gớm ông phải bố tôi đâu mà làm bố tôi nãy h. Nhưng hay. Từng trải. Mỗi tội bây h hơi cùn.

Thằng bạn Cũng thích được khen. Lên Pic mới đi tôi ủng hộ. Đừng đi lang thang nữa. Giọng văn hay đấy

Lo thân mày đi ku , gỡ cái ảnh đại diện hình bé xuống :sweat: tội nghiệp mày

1 Likes

Uhm cũng định đổi mà làm biếng. Nhưng viết lách được đấy. Đáng để thu hút bạn đọc. Khi đó bớt chửi bới hơn

Mày đủ tự tin để nín dc chưa :face_with_raised_eyebrow: có cần anh dạy cách ứng xử tối thiểu của con người ko

1 Likes

Uhm quên. Chào nhé. Khi nào lập píc báo tôi nhé. Viết lách tốt đấy

2 Likes

Xanh đỏ tím vàng đủ sắc một thời. Bây h mắt mờ tai hơi điếc thỉnh thoảng nghễnh ngãng. Mà lại lên đại gia

Bác quên chữ ký “Mãi yêu” dồi :joy: :joy: :joy:

Về mà lo cho Q. Toàn chém gió ba hoa

Nói thế mà k hiểu thì đánh chứng làm gì
về đọc lại sách chu kỳ phân phối đỉnh đi. Và đỉnh phân phối

Cắm cờ méc Mod: ăn nói thô tục vô văn hoá :rage:

Thôi các thím pic tôi khoá lâu rồi , chả hỉu nó lại trồi lên là sao nhỉ

1 Likes

Là do tôi đào lên đấy. Tỉ lệ comment sau ba tháng tăng hơn 100%. Tôi rất thích nếu anh lên một PIC để sinh hoạt. Bình luận về thị trường. Về cái được mất và kinh nghiệm. Giọng văn lên Pic của anh nó khác xa với những gì anh đi chém. Tôi thật

2 Likes

pic này tháng 3, lão cá ngựa hồi ấy hành văn nhẹ nhàng kinh!

1 Likes

Bọn này nav có nổi 2 toi không mà suốt ngày chê J đi ở trọ nhỉ kkkkk. Chắc chưa bằng góc nhà trọ J cho thuê :slight_smile:

1 Likes

chắc cũng đang đi ở trọ nên suy bụng ta ra bụng người

1 Likes

Chắc vậy đó Cô nac, không hiểu biết nên im có lẽ nguoi ta còn ko cười…rõ khổ, chẳng qua J sung quá đi cãi nhau với bọn này làm thú vui chứ nhà bao việc.

Ơ các ku , bân nó ra đi ko dặn dò gì à😤 khổ thân lại bơ vơ à . Anh nav trên 50trẹo hơn bần cố nông

1 Likes