Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

Mình cũng bị giống bạn @Toan_Mai ở trên. Bạn mình tạo tài khoản nhưng không nhận được email xác nhận. Email của bạn mình: hoangbaoha486@gmail.com

Mong @Suzy@SuperModerator kiểm tra hệ thống mail ạ.

3 Likes

Mod vừa kích hoạt tài khoản hoangbaoha486@gmail.com rồi, bạn báo bạn ấy check xem đăng nhập được chưa nhé!

2 Likes

Hiện IT đang khắc phục lỗi này, tuy nhiên Mod có thể hỗ trợ trực tiếp từng trường hợp trc khi xử lý xong. Nên bạn inbox hoặc cmt ở đây email đk tài khoản để Suzy hỗ trợ nhé

2 Likes

Bạn ấy vào được rồi ạ. Cảm ơn mod @Suzy .

2 Likes

@Suzy tài khoản mail nay danhao79@gmail.com mới lập 1 biij ngừng ly do"ở sai chỗ" đo mới lập nick bạn đó không rõ quy định vi phạm lần đầu …Mong muốn được mờ lại nick ạ…Rất mong @Suzy giúp đỡ

Đợt này Ceo khoẻ quá

1 Likes

Mình nghĩ BQT nên lưu tâm đến việc kiểm soát hành vi lập topic giật tít liên tục của thành viên JeanClaudeVanDamme . Mỗi ngày đều tạo topic gây sự chú ý và tạo ra thông tin sai lệch, dễ gây nhầm lẫn trên diễn đàn.

Mình mong sau này F247 cập nhật chức năng người dùng có thể chặn hoàn toàn (không thấy chủ đề được tạo bởi những tài khoản không mong muốn).

@Suzy @SuperModerator

4 Likes

Cám ơn bạn đã phản hồi. BQT sẽ xem xét và sớm có sự điều chỉnh về quy định đăng bài trong thời gian tới.

bạn là ai vậy? bạn không phải thành viên AVHs sao bạn lại tự đứng ra tuyển, AVHs hiện chỉ hoạt động tại diễn đàn F247 tại đường link sau: Ăn Vạ Hội
và AVHs là giao lưu mọi người chả phải tuyển gì cả bạn nhé, bạn có ý đồ gì ở đây?

6 Likes

Thông tin sai lệch ở chỗ nào vậy?

Tôi đồng quan điểm với tronghoang , thành viên này tung quá nhiều thông tin mỗi hôm 1 định hướng để dăng bẫy NDT , với ai đầu tư lâu thì có thể tránh được , những ai mới tham gia rất có thể sẽ chịu thua lỗ từ thông tin sai lệch đa nhận định … Thành viên này cũng chuyên gây war , sai với tôn chỉ của F , trước khi 1 số con nhọt làm xấu đi F nên ngăn chặn lại … Mong ad min thẩm định , quá nhiều thành phần này tồn tại có thể biến F247 thành 318+1

2 Likes

Qua sự việc thành viên JEAN đổi tiêu đề toppic có thể gây thiệt hại cho các thành viên mới tham gia đầu tư, mình xin có góp ý với BQT về việc thay đổi tiêu đề:
1 là không cho phép thay đổi tiêu đề
2 là thay đổi thì cần phải có phần hiển thị lịch sử chỉnh sửa tiêu đề để tránh lợi dụng lỗ hổng đó để lừa đảo
Cảm ơn BQT đã vất vả check từng cmt của cộng đồng các nhà đầu tư. Rất mong cộng đồng F247 ngày càng phát triển vững mạnh!

2 Likes

Jean lại dùng nick khác hoạt động kìa. Có vẻ động thái khoá nick của Mod ko có tác dụng mấy…

làm tiêu tốn nhiều thời gian của các mod mà các mod không xử lý triệt để thì tự các mod làm bản thân mình mệt thôi

1 Likes

Nhiều người văn hóa lớp 2 quá chửi tùm lum tùm la căng quá các sếp phải hạn chế sự thô tục quá mức.

Cám ơn bạn đã góp ý cho BQT.
Sẽ có 1 số trường hợp member được đổi tiêu đề nếu như không ảnh hưởng đến nội dung gốc, không sai lệch với thông tin ban đầu. ví dụ như chỉnh sửa cho ngắn gọn, súc tích hoặc bổ sung thêm thì BQT sẽ đồng ý sửa. Tuy nhiên nếu đăng nội dung sai và sửa lại theo hướng khác hẳn so với bài gốc thì sẽ không được phép.
Hiện tại chưa có tính năng hiển thị lịch sử chỉnh sửa công khai trên diễn đàn, nên nếu có bất cứ trường hợp nào tương tự xảy ra thì rất mong các thành viên báo cáo lại cho BQT để có hướng xử lý.

1 Likes

DIG - Đại hội cổ đông bất thường . PHT giá 30k, bài toán quá khó cho cổ đông - #60 bởi Ten_Ca_Zo giết người kìa sếp

Đề nghị ban quản trị khóa ních những người xui cắm sổ đỏ chết người đấy

ADMIN Nên chia trang ở các topic để không phải kéo dài . nhìn như này rất khó theo dõi các topic.

Xin các Mod @Suzy @SuperModerator lưu ý hành vi tạo topic mỗi ngày của tài khoản @DoanhDoanh cố ý tạo hiểu lầm, giật tít, gây hoang mang trên diễn đàn. Nên sớm có quy định về việc hạn chế số lượng chủ đề được tạo cho mỗi cấp độ thành viên.