Điều khoản sử dụng dịch vụ f247, xử lý các vi phạm nội quy

phân trang chính là số 2 đấy Mems, bấm vào cái đó ra thanh cuộn đến trang mình muốn ( bản mobile)
Bản máy tính bàn thì thanh cuộn nằm luôn bên tay phải

thôi chờ đến 1000 comment rồi tính

1 Likes

:sweat_smile:

Chúc diễn đàn luôn phát triển lớn mạnh và ngày càng có nhiều thành viên gạo cội vào tham gia chia sẻ!

1 Likes

Mình Là thành viên mới! Chào cả nhà! Chúc diễn đàn F247 ngày càng phát triển lớn mạnh hơn!

9 Likes

Chào mọi người!Mình là thành viên mới.Chúc diễn đàn là nơi chúng ta trút bầu tâm sự,tìm kiếm những thông tin bổ ích,kết bạn làm ăn.Chúc các anh chị vui vẻ trong cuộc sống!

2 Likes

ở bản máy tính thanh cuộn bên phải chính là đếm trang đúng không nhỉ

đúng rồi, đến trang nào sẽ hiện trang đó , phía bên phải. Còn bên trái có 2 mũi tên lên xuống là lên đầu trang và xuống cuối trang

ok thấy rồi, tks em

như ở trên là trang 135/ tổng 142 đúng không MP

đúng, đây là giao dịch trên điện thoại nha anh

1 Likes

@AdminF247 nhờ anh khóa hộ topic này. Tks anh

Vinatex VGT liệu có x71 lần tài khoản Thị trường chứng khoán

Tôi đã bỏ F 3xx để qua đây vì tôi nhận thấy và mong muốn rằng: F3xx không có sự dân chủ, mọi thành viên không được bày tỏ ý kiến của mình. Chỉ có sự thật đôi khi phũ phàng mới làm chúng ta Phát Triển chứ không phải “bằng mặt không bằng lòng” hay " nói lời hay, cử chỉ đẹp" TTCK là thương trường, còn khốc liệt hơn chiến trường! Vì vậy đôi khi có sự “đâm chém” nhau là bình thường, chửi bới nhau là chuyện cơm bữa. Khổng Minh ra trận chẳng “chuirwi” chết tướng giặc đó sao. Tôi vì A7 mà sang đây, vì thấy A7 có nhiều bài phân tích hay, đúng, tầm nhìn, kiến thức không phải thấp (tôi có bằng MBA của DH KTQD), đọc các bài phân tích của A7 thấy đúng nhiều khi đặt vào hoàn cảnh lịch sử khi đó. Mong mod và diễn đàn duy trì được sự dân chủ, công tâm. Tôi tin chứ không phải mong rằng F247 sẽ sớm thành số 1. Tôi cũng xin chia sẻ link của F247 tới các group mà tôi tham gia. Xin cảm ơn!

10 Likes

Thân chào admin, tôi là thành viên mới, xin được gia nhập f247

Thị trường là 1 cái chợ, đã là chợ thì phải tự do , có bán có mua, được ăn lỗ chịu, thông minh thì chọn CP tăng, kém hơn thì coi như bài học kinh nghiệm . …ai cũng phải trải qua đau khổ, mới có thành công.
Đã là chợ và tham gia vào chợ thì phải biết học chấp nhận thua thắng, không đổ lỗi cho chim lợn hay bìm bịp, không trách lùa gà , vận đen…hãy trách mình trước tiên…

ở F247 mình thấy dân chủ và thân thiện , đó là ý kiến cá nhân

9 Likes

hình như toàn bác đồng môn 1970 nhỉ :smile:

2 Likes

Hiện nay có hiện tượng nhiều Nick Spam và treo cờ cộng đồng báo vi phạm rất nhiều. Hi vọng Mod sẽ xử lý nghiêm .

5 Likes

Mình là thành viên mới, chúc diễn đàn luôn phát triển và ngày càng có nhiều người tham gia, chia sẻ.

3 Likes

Kính nhờ @AdminF247 khóa giúp pic Tại sao FLC… vì đã đạt mục tiêu của pic
Cảm ơn nhiều nhiều và chúc sức khỏe anh/chị!

2 Likes