Ối giời....lưới trời lồng lộng.... ?!

Luôn luôn 1 niềm tin về tầm nhìn của thầy

Lấy danh nghĩa lãnh đạo một doanh nghiệp kiện luôn những đứa tung tin láo A7 sẽ giống Q còi luôn a ạ.

Cũng có thể nó thêm A7 vô để tăng sức hút, câu wiew. Giống như các bài báo thể thao thêm CR7 vô để hút độc giả :laughing:

Bọn nhà báo này sau anh 7 thuê về làm bồi bàn, lau giày rửa chén thôi. Méo làm đc tích sự j ngoài chim lơn. Kkkk

Cánh nhà báo hay giật tít ý vuốt đuôi ý mà bác chủ. Để ý làm gì cho mệt. Cứ việc mình mình làm. Không làm sai pháp luật; không làm trái lương tâm chả sợ bố con ông nào hết. Tự thời gian nó trả lời!

A7 mà lái thì lái hàng nhà L14, cô đặc, vít nhẹ là bay, rãnh đâu đi lái hàng người, làm giàu cho thiên hạ. Đợt THM thì L14 cũng nằm sàn la liệt chờ tiền thông minh

Mẹ tổ chúng nó giật gân, chẳng có ai là lái lại đi nói tôi là lái cả Bác Bình ạ

1 Likes

Chuyện tâm linh. Những lần bác hô lên là nó cắm đầu. Lần này bác nghi ngờ em xin đoán mai Dig tím hehe.

báo lá cải thật, giật tít câu view thôi anh em kk

khóa mõm lại ko lại bị hốt đi đó anh

Hốt ai thế

1 Likes

Kể cả có lái thì đã sao. Khi cá nhân ko liên quan cty mua bán trên TT thì ko vi phạm gì hết, thích mua thì mua thích bán thì bán. Thị trường ko có tay to dẫn dắt, cp thả trôi thì nghỉ sớm.

1 Likes

Kiện ở đâu chứ kiện ở tp.HCM thì công lý lại là diễn viên hài.

2 Likes

Nhiều thg ngu k hiểu gì về luật và lại càng k hiểu gì về lỗi xử phạt vi phạm hành chính dân sự hoặc hình sự. Cứ sự việc chúng “nghĩ” là đã nói là sai, phải thế này thế khác. Án tại hồ sơ, anh 7 a ấy nói về đầu tư minh bạch, còn giá là do tt quyết định. Chứ sai gì ở đây? Báo với chí toàn lũ đi vặt tiền doanh nghiệp là nhanh chứ làm cái gì.

3 Likes

Mà Tuấn mượt cũng k phải dạng vừa, đường đường trong top ng giàu VN mà để bọn nhăng cuội này nó bêu riếu như vậy mà ko đập vào mặt chúng nó nhỉ?

1 Likes

Mẹ kiếp lều báo khen flc liên tục. Càng khen càng đéo vào đấy. Kakaaaa. Sợ vklll

1 Likes

Đùa tí.ch.ó cứ ẳng,đoàn người cứ đi.bọn báo chết đói,bắt buộc phải đấu không?:laughing:

1 Likes

Khi mà nhà đài Vê To Vu khi nhắc tới

• Danh sách các mục nhóm cp A7 còn dè chừng và cảm thán thì đám báo lá cải này a dua, ăn theo danh tiếng thầy A7 là điều có thể hiểu đc. Tụi báo online này cơ chế lên bài đơn giản chứ không như các báo chính thống khác đâu bác.
    Em nhớ trong các video thầy A7 chia sẻ có nói: “1 siêu cổ phiếu phải trải qua các cung bậc cảm xúc từ fomo, sợ hãi, tham lam … Thì mới lớn được. A7 có tiền của công ty chỉ độ vài tỷ là có thể cứu đc nhưng khi cứu cp sẽ neo giá cao, lực cầu sẽ k có để tăng tiếp , chính vì thế thầy không bao giờ lái cp cả”
    Chỉ thương thầy A7 đứng trước mũi chịu sào cho mấy ae nhỏ lẻ nhiều quá.
3 Likes

@Dao_Thanh_Binh giờ cái lũ lợn báo chúng nó đói quá nên tìm mọi cách câu view và chà đạp lên pháp luật, không có bằng chứng mà nó dám nêu lên cả A7, Nhân, Tuấn…là lái CP, như vậy hoàn toàn có thể kiện.

Mặt tích cực là A7 @sieucophieu12345 được đánh giá cao hơn và giàu hơn cả CT Thiện Tuấn DIG và CT Bình CEO hay sao mà lái được 2 cổ phiếu vốn hóa khủng như vậy??? Báo viết như vậy thì khác gì vả vào mặt các bác CT nhỉ.

3 Likes

Nhổ xong liếm là nghề của bút nô

4 Likes