PDR vòng 3 với thông tin rất tích cực

Với thông tin ghi nhận thì CGIF bảo lãnh 20tr đô tương đương khoảng 500 tỷ đồng để PDR lo vụ trái phiếu. Như vậy thì các quỹ ngoại đang dần giải ngân vào thị trường CKVN ngoài việc khớp lệnh trên sàn thì còn qua các kênh hỗ trợ giải quyết trái phiếu.

Lợi thế của PDR là nằm trong rổ VN30 do vậy tầm ảnh hưởng và uy tín cũng ổn, thêm nữa việc CPLH không quá lớn cũng dễ để đánh lên. Đã ăn được PDR 2 vòng nên tôi sẽ vào lại PDR vòng 3 trong ngày hôm nay. Mời anh/chị/em lên thuyền.

2 Likes

mới múc lúc sáng đây em

2 Likes

drh lái sẽ cho lên 120k như ceo năm ngoái không?
đang đè gom huyec liec

bác Doremon có túi thần kỳ à, con BĐS nào bác cũng chơi nhỉ hihi

qua topic Soi lệnh của em để xem bói quẻ PDR nhé

Lại cứ thích 3 phiên 21% cơ, cứ bình tĩnh

nhà bên nguyễn văn cừ còn k mèo?

chấm

Trước khi chạy điên thì con nào cũng yếu.

Hold thật chặt :partying_face::partying_face:

1 Likes

14.65 là giá lái múc anh em ạ

SW mấy ngày rồi cũng tới lúc bật thôi.

ATC hôm nay các quỹ sẽ mua trên 3 triệu cổ. Cơ hội mua trên sàn giá dưới 14.5 rồi bán giá ATC cho các anh Tây balo nhé anh em. Ăn T0 nhẹ nhàng nhé

Hôm nay quỹ mới mua hả bạn, sáng thấy nó kéo xanh xanh hay vì tin này?

ATC mới mua bác nhé. Tuy nhiên các quỹ tracking theo sẽ mua từ trước và mua nhiều hơn số lượng công bố nhé. Nó kéo xanh vì tay to sẽ mua giá thấp trong phiên và bán lại giá cao cho quỹ vào phiên ATC nhé

1 Likes

Đợt này thấy quỹ nó mua trên sàn nhiều ghê, đợt trước thấy toàn mua thỏa thuận. Có lẽ giá cũng đẹp nên nó giải ngân luôn

Tùy tình hình thôi bạn. Các kèo thỏa thuận thì hai bên mua bán phải chốt được với nhau

1 Likes

SInh nhật bác Đạt. Bảo sao

Giá cổ phiếu đang 15. Upside 60 - 80%.
Vừa ra tin tốt chuyển nhượng 239 Điện biên phủ cho anh Dương Thaco thu 2,000 tỷ đồng ngay trong tháng 1 này

Vòng 4 chứ các ae?**