Rổ 5 cổ phiếu Chứng khoán đỉnh nhất Thị trường : cuộc đua lợi nhuận quý 1... VND, VIX, SHS, SSI, HCM

, , , , ,

Top5 công ty chứng khoán có EPS cao nhất thị trường năm 2020, Lợi nhuận cao và hiệu quả cao nhất TTCK.

Chuẩn bị đến quý 1/2021 cuộc đua ngựa ô đang còn 2 tuần nữa, quán quân EPS có lợi nhuận cao nhất Thị trường Chứng khoán Vn thuộc về ai !

Thử dự đoán cùng MP xem

3 Likes

shs

Em đoán quý 1 không mã nào qua được VIX.

Sao VIX lại thay đổi ngày ĐHCĐ sang chậm nhất 30/6/2021 nhỉ? Có biến chăng?

Hay lại thay đổi lợi nhuận kế hoạch 2021 do Quý 1 lãi nhiều quá rồi

Lái kinh quá, lãi khủng cũng éo dám vào

1 Likes

Có một số việc liên quan đến M&A cần làm rõ trước thềm ĐHCD nên không delay không được bác ạ.

1 Likes

Khi bác sợ hãi là lúc em lẻn lên tàu.

Của bác tất.

SHS quý 1 lãi bao nhiêu bạn

bác cũng nhanh đấy

1 Likes

con nào chẳng có lái hả bác, bác nghĩ SSI có lái không ? trùm 1 nồi

1 Likes

Lái Hiển Mít đợt này oánh SHS cũng tê đấy, nhìn sướng hơn Madam Hương. Dù VND hôm nay lái cũng cho dư mua 5 triệu cổ

Đọc bctc. Xem ý kiến kiểm toán viên. Có gì mù mờ.

Thị trường hiện tại dư địa dòng CK tăng còn rất nhiều. Anh em ráng Hold để ăn trọn sóng này đến giai đoạn SW dòng chứng nghỉ chạy rồi hả chọn sang các mã tốt khác. Như SSI, VND, SHS, HCM, tích lũy đi ngang gần 2 tháng không phải chỉ đánh ăn 1 cây 3% 5% rồi nghỉ đâu. Sáng ko là 18k tỷ rồi. giá hiện tại còn chưa qua dc đỉnh cũ của 2020 nói gì kỳ vọng 2021 bùng nổ.

4 Likes

VIX quán quân đi, lãi quý I 320 tỷ/680 chỉ tiêu đã công bố, chả thèm đoán các em khác nữa. Tây lại xơi luôn 52% zoom sáng nay nữa, mà hội này là thính lắm.

VND có thể là ứng cử Viên

shs

VND đang sung nhất

1 Likes

Đã chốt lãi VND để lên tàu VIX & SHS vé rẻ hơn sắp tăng tốc nhanh hơn. Tự doanh của VIX và SHS tốt hơn tự doanh của VND nhiều