ROS lao dốc, liệu có về với cốc trà đá ko các bác?

Trong khi Vni đang lên như diều thì em Ros lại xuống như gì luôn :sweat_smile:. Đúng là kẻ khóc người cười nhất thời.
Các bác có dự đoán j về em này ko?

2 Likes

Ko thấy cao nhân nào reply, hik, quả này húp trà đá giải khát hè covid rùi :disappointed:

1 Likes

Cuối năm về 40

1 Likes

Khi nào A hô thì cướp hàng của nái nhé :smile:

ROS cướp kịp thời
Mới có ăn :smile:

Giờ thì cứ để cho nái gom hàng cho đã đi :rofl:

1 Likes

Em chót ôm 1 ít rồi, liệu bây h có nên thêm ít nữa ko bác?

hàng rẻ rách đừng đụng vào

thứ nhất…a Quyết giữ giá cho chốt lãi mà ko chốt lúc xả xuống 5 đừng chửi anh ý nhé…thứ 2 đừng bao giờ tin những lời hô hào mua các cổ phiếu hst của a Quyết…toàn bọn đệ của lái đó…

Bèo dạt… mây trôi… trốn xa xôi… anh Ros ơi… em vẫn đợi…

1 Likes

Ngày nào có giá đỏ cũng mua đây a , càng mua tb giá thì lại càng lỗ vì không biết đâu là đáy :)) :))

2 Likes

Ko biết đáy đến đâu để em dành sức. Thực ra nếu trong năm trên 10k là em thấy ngon rồi, chỉ sở hụt hơi :persevere:

E nghĩ về 5 là múc thật lực :joy:

1 Likes

Cái trò đo đáy này như kiểu hạ huyết áp cho các bác đang ôm ấy nhỉ. Mình thấy về 5 còn ngon, chứ về trà đá thì khối bác lịm tim :joy:

Về trà đá thì a Q tốn tới mấy nhịp kéo từ 2 lên 8 làm gì hả bác ? Đơn giản là lùa gà thu tiền thôi sao ? Ros chuẩn bị phát hành thêm cổ mà, chẳng nhẽ cũng chỉ là để lùa gà ?

Kéo từ 2 lên 8 xả hết rồi, đừng mơ mộng nữa

1 Likes

chắc về 6.1 các cụ nhỉ

Dịch dã còn phức tạp, thép và nguyên liệu thì tăng, em đoán quanh 5.5 cụ ạ

Ôi màu tím thuỷ chung đã trở lại :joy:. Ko biết anh ý có chọn số ko mà hẳn giá 6.68 mới chịu :rofl:

Theo các bác thì nó sẽ lên thế nào? Dịch càng lên, tiền càng tăng, chứng càng to?