Sgr, nha, dtd lùa gà

Tôi đã bị lùa gà rồi, chơi 1 năm lãi bao nhiêu đi hết vì 3 con này,

Chơi 1 năm mà bác kêu bị lùa gà :joy::joy::joy:

1 Likes

tức là lãi của 1 năm qua, đi hết vì 3 con này, chứ cứ bank, chứng, thép như mọi lần chơi là lồi mồm rồi, dại quá ,

mua CP do mình quyết định. AI Kề dao bắt mua đâu bạn. Đó là kinh nghiệm xương máu để có cách lựa chọn cổ phiếu đầu tư cho bạn đó :slight_smile:

2 Likes

Gà thì chấp nhận bị lùa chứ sao, bị lùa nhiều bao giờ hết gà thì hết bị lùa và bớt mở topic xàm.

Nếu bác mua 3 cổ phiếu trên vào mùng 1 tháng 7 năm 2020 thì SGR hiện đang lãi 100%, NHA và DTD lãi 200%

1 Likes

:smiley: nhạt toẹt.

1 Likes

SGR bất động sản sẽ nở hoa, mua đón đầu

Thực tế là nhiều người mua 3 con này do bị ảnh hưởng mạnh bởi hô hào của nhóm NIK sau video chia sẻ của A7. Cứ hô nhau múc xúc húc, cướp không thằng khác nó giàu mất, rồi nhiều ông (chả biết có lợi dụng không) ngày ngày chụp ảnh khoe đang bán đất để múc…làm khối người bị dụ theo, phải múc ngay, đua trần ngay không thằng khác cướp mất… Kết quả là giờ nhiều cụ lỗ 40-50%. A7 nói múc đi giờ mới chân sóng thôi, không sợ đâu, tôi thấy còn ăn được thì mới nhận lời chia sẻ. Nhưng chưa thấy lãi đâu mà mấy tháng rồi bị tra tấn tâm lý, tiềm năng kỳ vọng thì lớn lắm nhưng thực tế cứ mở tài khoản ra nhìn là lỗ mấy chục % :stuck_out_tongue: Thôi thì âu cũng là bài học để các cụ cẩn thận. Mà ai lì đc, giữ 2-3 năm chắc vẫn ăn đậm đó :smiley:

Cổ phiếu tốt thật đấy, nhưng phải lựa giá mua nữa, nếu không muốn bị dày vò tra tấn hàng ngày!

Tự trách bản thân mình thôi cụ, chả trách được ai đâu! Họ sẽ bảo ngay ai kề dao vào cổ bắt cụ mua chứ! Tự cụ mua mà!

2 Likes

Đúng bác ạ, trách gì được ai, chỉ trách mình là gà, trong cái nhóm ■■■■ đó cứ tung hô, 1 tin nhắn phản bác lại là out luôn, may mà mình out sớm, nhìn nso bào mòn mình từng ngày buốt, thị trường tăng 200 điểm nó cắm mỏ ko ngóc.
nếu tốt thì thị trường lên nó phải lên chứ sao cứ cắm mỏ hoài đúng ko bác

1 Likes

nói thé nói làm gì, nếu mua các con khác từ 3/7, cứ bank, chứng, ngân hàng thì giờ bác cũng 300% rồi cơ

1 Likes

Ý em muốn nói là bác chưa giữ được 1 năm như bác nói ở post đầu tiên.

Còn chuyện ăn các dòng khác thì em không dám ý kiến, mỗi người 1 khẩu vị ^^ bằng giờ này năm ngoái em mua MBB cũng bao người bảo hàng lởm. Quan trọng là mình hiểu và dám chịu trách nhiệm với quyết định của mình bác ạ. Nên em nghĩ không nên trách ai lùa gà, lỗi do bản thân mình ko hiểu trước. Vài lời chia sẻ ^^

Bọn nik lùa gà mà, chụp ảnh đi họp cổ đông các thứ cho uy tín rồi lùa, giá đã phản ánh

Bác là gà người ta là thóc à

bác phải từng vào mấy nhóm ■■■■ của họ cơ, thông tin chỉ đưa 1 chiều, mình mà ý kiến là out luôn, thực ra mình biết nhiều bạn chán lắm rồi nhưng vẫn ở trong đó ko muốn ra vì để nghe xem có tin tức gì ko? mở ra nhóm để thảo luôn nhưng chỉ đưa thông tin 1 chiều thôi

Không phải họ lùa gà đâu mà do mình là con gà thôi, do mình chưa đủ trải nghiệm chứng trường muốn giàu nhanh, thực sự họ khuyến nghị cho dài hạn,còn mình đánh ngắn suốt ngày nhìn bảng sao trách họ được.

3 Likes

Bác vào xem bài của @dnloc83 ý bác ý cũng nói bọn nó lừa ma

Bác sang Bank - Thép vớt vát được ít nào chưa :joy::joy::joy:

Còn dzì nữa đâu mà khóc với sầu…

Mấy con hàng rác