Sốc khi tìm hiểu tất tần tật về 1 mã cp nóng nhất F247

Gửi các Bác chứng sỹ chia sẻ của mình khi tài khoản đã bị thổi bay 65% tương đương 2 căn chung cư cao cấp tại Hà Nội.
Mình không tiện nói tên cụ thể mã cp này mình chỉ chia sẻ những gì mình đã tìm hiểu thực tế ai thấy khớp với cp mình đang nắm giữ thì tự cân đối nhé. vì mà này đã lấy đi khá nhiều nhà của nhiều người trong đấy có mình.

1. iu điểm của mã này là có quỹ đất là rất tốt, gia đình CT có tham vọng.
  2. nhược điểm:
  • CT thiếu thực thi, đội ngũ thực thi dự án yếu, có rất nhiều vấn đề ở khâu trước và sau bán hàng, tốc độ giải phóng mặt bằng là quá chậm so với quỹ đất.
  • nhà CT thì nhiều ts rất lớn, Dn thì mới thoái vốn được vài năm từ khi thoái vốn thì chưa trả cổ tức bằng tiền mặt toàn trả bằng cp.
  • CT nói dn không thiếu tiền bank mời gọi cho vay nhưng lại phát hành bằng mọi giá.
  • Hứa và đăng ký mua lượng lớn cp nhưng lại ko thực hiện.
  • Khi có 1 tổ chức lớn bán tháo cp thì Ct gần như không có sự can thiệp.
  • Lấy lòng cđ trước khi họp đại hội = tình cảm.
  • đi siêu xe và rất muốn kiếm tiền nhanh.
    Sau khi tìm hiểu + vĩ mô chưa ủng hộ thì mình quyết định chấp nhận mất 65% tài sản .
    Trên đây là tâm sự thật lòng và góc độ tầm nhìn cá nhân, mình không có ý chim lợn cp này ai đọc được thì tự mình đi kiểm lại thực tế rồi hãy quyết định nắm giữ hay là không. nếu cá nhân mình có góc nhìn và tìm hiểu chưa chính xác mong mọi người chỉ cho mình biết nhé. Trân trọng cảm ơn!
2 Likes

Dig

CT cty kết hợp đội lái tự xưng cao thủ với thuyết thiên thời úpbo cổ đông. Giờ lặn mất tăm mất tích

năm lần bảy lượt mõm trước mặt toàn đại hội cổ đông mà bác còn giữ hàng, có khi nào bác đang có tâm lý gỡ gạc ko

Cổ rác lợi nhuận thì mỏng, thổi lên 7 book, pe thì vứt đi, đường về bờ tính bằng chục năm

Mã này đúng là nỗi đau của nhiều người

1 Likes

Xưa cổ đất có những mã thổi lên tận cung trăng, 7 nghĩ lịch sử lặp lại, nhưng bị himlam khôn hơn thịt luôn. Mấy cái văn đếm cua nhân giá đất hài vl, cả cái văn lạm phát bơm tiền cười rụng cả rốn

theo tôi thầy tầm nhìn vũ trụ sang đầu tư công rồi
ksb drh sự thay thế hoàn hảo
sở hữu các mỏ đá hàng tỷ $
DRH thâu tóm ksb vlb, thời bơm tiền đầu tư công hàng trăm triệu tỷ thầy nói rồi
DRH đêm khuyay vào topic tìm hiểu
DRH x 30-50 lần thời đến cản không nổi thập kỷ ô tô hạ tầng

Tranh thủ vay kho short dig về 5, gom cổ trôi nổi, lên đá đít chủ tịc

Thuyết âm mưu là chủ tịc phải phát hành thêm để đảm bảo quyền biểu quyết, chủ tịc tầm 35-45% cổ mà vừa bị FC mất 40tr, hơn 6% rồi, chỉ còn 30-35% cổ, nếu pht thì chủ tic chấp nhận cổ trôi nổi nhiều hơn, nhưng tỉ lệ chủ tịc ko đổi, cá mập nào muốn gom đủ vị thế phải bỏ thêm 1/6 vốn nữa, đấy là chủ tịc đang có tiền nên làm vậy.
ae cố gom sẽ hất được ct

2 Likes

NVL cũng hiện cũng rác, thì con nào chả rác

1 Likes

image

Năm ồi mã ẹc nào chả đi bụi mà kêu ca.

Anh 7 giỏi thật . Tuy nhiên chọn cổ sai .

Thị trường tăng điểm thì công nhận F247 nóng thật, cái nôi sinh ra các con hàng tăng 10 lần , vãi

1 Likes

Dig dig dig dig dig