Sốc! sốt đất điên loạn 3 miền đất tăng xx lần các Bộ đi tìm nguyên nhân

17 Likes

Thập kỉ thừa tiền thiếu đất. Ai theo A7 sẽ lọt top siêu giàu

9 Likes

Sốt đất toàn cầu.

vốn ít thì đánh chiến thuật thế nào là hợp lý A7 nhỉ. xin anh cho lời khuyên ạ

1 Likes

KK Anh 7 còn dự báo trước từ lâu ^^, quá đỉnh. Giờ các bộ mới đi tìm hiểu nguyên nhân;))

10 Likes

Vốn ít hay nhiều ko quan trọng , múc cổ đất lúc này giữ tiền chống tiền bốc hơi. Em ít vốn ko đủ ôm đất thì cổ đất tốt định giá vốn hóa dưới nhièu lần giá trị quỹ đất như L14 ôm ko nhìn bảng.
Ôm tiền bốc hơi hết

14 Likes

em mới chơi . em hỏi tý. em theo dõi anh cũng thì anh có hay nhắc NHA. em thấy thay vì mua L14 đươc 100 cổ thì em mua NHA được 200 cổ . vì thấy giá cổ L14 đang gấp đôi NHA. em thấy vốn ít thì mua cổ rẻ có vẻ hợp lý hơn . tư duy thế có sai đâu không anh

Kỳ vọng lãi nhiều hay ít. L14 tốt, NHA cũng ổn. Siêu cổ mà ôm. Xong tắt bảng đi chơi. 2024 quay lại.

2 Likes

NHA dự lãi quý 1 và năm 2021 bnh? L14 nữa. Các bác có ttin share vs

3-5 tới NHA sẽ là 1 trong những siêu cổ. Còn sau đó thì phải xem ý chí và tham vọng của blđ ra sao. Còn L14 là 3 - 10- 20 hay cả đời đều đã có lộ trình mở rộng quỹ đất, phát triển rõ ràng với tầm nhìn và sự định hướng từ A.7.

1 Likes

Đất x lần bọn cổ đất sẽ lãi hơn buôn ma túy

8 Likes

Anh A7 ơi! Em thấy trong sách anh viết chỉ mua khi thanh khoản thấp volum nhỏ. NHA thì volum cao hơn tb. Vậy volum bao nhiêu% trên tổng cổ thì gọi là cao vậy?

Cổ tốt mỗi phiên dưới 1% công ty thôi.
Nếu thanh khoản quá lớn phải có tay to thâu tóm mới tăng đc .hầu hết cổ tk siêu cao thì đều dễ toi

14 Likes

Kinh Hoàng ! Từ nhỏ lẻ bọn đệ tử A7 2-3 năm tới sẽ có tên top 20 người giàu ckvn . Đất sốt thế này ai cản đc

9 Likes

L14 Thanh khoản kiểu này phải nên tiền triệu/1cổ.

1 Likes

Đất trên Tam Nông, Thanh Thủy rộng lớn địa thế đẹp. Nhất là đảo ngoc không khí trong lành, đường đi không tí bụi quá đẹp!

4 Likes

L14 tiền triệu là bình thường nhé. 2007 SJS ko hơn L14 mà còn phi 2.500.000

11 Likes

lúc ngân hàng siết tín dụng có ảnh hưởng gì đến l14 ko a7

BDS kéo 40 ngành tăng GDP. Hiện nay bank đang ế vốn vì các ngành ko hấp thụ đc. Siết bds thì cho ch.ó vay. Nó dọa để các con gà chết từ từ thôi. Chi na siết 20 năm bds cứ phi

13 Likes