Liên thị trường - Sự vận động thị trường cổ phiếu

Cái này e đánh giá là một chiến lược hay

Người VN chúng ta rất thông minh và mưu trí. Mục tiêu sẽ hút hàng trăm tỉ usd vào thị trường trong 1 thời gian ngắn… Tiền vào đâu ở đó có giá, nhớ thời điểm TT Malai đc nâng hàng, ngành xuất khẩu điện tử cực thịnh nhà máy sx mọc lên như nấm…

13 Likes

bác ơi liệu DLG có được hưởng lợi từ vụ này ko ạ? …

1 Likes

Nó giống như việc chúng ta tìm các mã penny mà có thanh khoản lớn để tìm hiểu mà lại có game pht nữa. Một cơ hội trăm năm có một trên tttc vn

3 Likes

Một bài chia sẻ quá hữu ích ạ. Chú Bill có con đi làm rồi thì chắc cũng nhiều tuổi rồi vì vậy cháu phải gọi bằng chú mới đúng :smile: . Bài viết này của chú giúp cho mọi người có cái nhìn bao quát cả ngắn cả dài hạn của vni. Có cái nhìn bao quát rồi thì cũng sẽ dễ hành động và cũng tự tin hơn ạ. Cám ơn chú rất nhiều ạ.

Đọc những chia sẻ của bác lúc nào cũng cảm thấy phấn chấn, tinh thần luôn trong trạng thái sẵn sàng hành động :blush:. Cám ơn bác vì những chia sẻ hết sức bổ ích ạ !!

:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

Tuyệt vời quá bác ạ. nếu đỉnh ngắn hạn sóng 5 rơi vào giữa năm 2023 thì từ h đến tết có khi tk về bờ có lời nhiều rồi bác Bill ơi :pray:t2::muscle:t2:

1 Likes

Cảm ơn những phân tích hay của bác @Mr_Bill_G

Rồi tới lúc sẽ có tiệc IPO của các tập đoàn công nghệ lớn trên thế giới xuất hiện trên thị trường tài chính VN .

9 Likes

Cảm ơn bác Bill. Chúc bác nhiều sức khoẻ để đồng hành với ae hết chu kỳ này :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

bác nói vậy có nghĩa là sắp tới hpg và vic sẽ được kéo lên hả bác bill

Kéo sao nổi bọn nặng mông đó bác
Bác xem bnhieu năm nay hpg vic đc cây ce nào chưa

kéo chỉ số , chuyện gì cũng xảy ra được mà bác

Em đu đỉnh aps, bác bii chỉ giúp em tuần này em mua bình quần đc ko và về giá bn là an toàn ạ. Em cảm ơn bác nhiều ạ

Hôm nào Bác chia sẽ cho mọi người dấu hiệu khi thị trường đạt đỉnh với ạ! Cảm ơn bác!

Đang xxx còn khướt mới đạt đỉnh qq Bill nhể.

Nhóm bank chiếm sóng chủ yếu trong vn30 hiện tại PE cũng đang ở mức không tưởng. Cháu thấy góc nhìn của chú rất hay! Thank Chú.

Vậy là bđs KCN sẽ là nhóm được hưởng lợi mạnh mẽ chú nhỉ?

chúc bác BILL và mọi người tuần mới giao dịch thành công

3 Likes

Bác Bill nhận định nhóm nào sẽ dẫn vni sắp tới
Liệu bđs kcn ko bác fdi của mình đang hút khối ngoại