Sự đối nghịch giữa FLC và VNINDEX - TT SẬP VÀ CHÂN SÓNG THẦN?

Nhân lúc thị trường đỏ lửa mình đi săm soi một vài cổ phiếu thì phát hiện ra một điểm khá thú vị giữa FLC và VNINDEX.
Vào thời điểm nửa cuối tháng 3/2021 khi mà VNINDEX lúc đấy đang ở vùng đỉnh cũ 1200 thì xuất hiện một phiên tạo nến DOJI rồi sau đó thị trường mất hơn 60đ khiến hàng ngàn nhà đầu tư khóc ròng vì kẹp hàng.
Tuy nhiên vào lúc nước sôi lửa bỏng đấy thì FLC nổi lên như một hiện tượng khi mà tăng phi mã hơn 80%, và người ta thường nói trước cơn bão bầu trời thường bình yên. Trước khi bước vào một cơn sóng lớn, FLC có 1 phiên sàn kèm thanh khoản khá to cho thấy anh Quyết còi nhà ta gom cũng đc kha khá hàng ^^
Đây chỉ là một thuyết âm mưu mang tính chất tham khảo, mọi người theo dõi 2 tấm hình dưới đây sẽ thấy sự tương đồng giữa 2 giai đoạn nha :smiley:

Hose lagg như này, sao mà down sâu được :smiley: . Chờ hệ thống được lắp đặt bác nhể.

FLC tiềm năng đấy, đến thời BĐS rồi nhưng chơi với anh Q thì cũng phải nhanh hơn ấy 1 nhịp

Chủ thớt nhận thấy hôm nay a ép nhỏ lẻ nôn ra giá sàn ko? Đặt hơn 10tr giá sàn lúc 14h hơn để hổt cuối phiên :grin:

1 Likes

Bác nào lên tàu chuẩn bị phi chưa :smiley:

Ký ức tháng 3 đang lặp lại, đều là 1 phiên sàn rồi sau đó tạo nến rút chân

Mong anh Q đánh mạnh vào cho xứng danh chứ anh mang tiếng nhiều rồi