Tán phét chứng vịt - tập 1

Nàng chanh có cao kiến gì giúp ae vài lời bổ ích … :smile:

2 Likes

Nàng heo chắc nghỉ ngơi đi chơi với đại gia rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Tôi cũng không biết lang heo ₫au cả :sweat_smile:

3 Likes

Hiện tại tôi cũng đang bí .ko có ý tưởng gì bác Rác á :sweat_smile:

3 Likes

Nàng chanh ăn nhiều thịt nơn nên quên hết à… :smile:

2 Likes

Nay tháng 8 rồi chuẩn bị có tin vui ah bác?! Qua Thắng úp mở đổi chủ bamboo rồi mà! HST FLC đúng nhiều thị phi, nhiều câu chuyện về nó thật!

3 Likes

Hê hê ! Up gì nữa bác ơi, đổi chủ là chắc đến Cửu Cửu % rồi … khép lại một quá khứ mở ra một tương lai còn ở phía trước …

Chào mừng tháng 8 hoa lại nở nắng lại về chim lại hót …

Em thần bảo văn tế cúng cô hồn mà cô hồn năm nay khác quá chưa biết ntn bác ạ, :thinking:

2 Likes

Thôi tế cúng gì nữa, tháng 07 âm ông Bà về độ trì cho chứng cháo các cháu bay xa! Chứ còn mấy tháng nữa lại đón Tết rồi bác Rác ạ!! Hôm qua có Robinhood ngoài Huế không biết cớ sự gì?! Có vẻ giờ ngành nghề nào cũng có áp lực của nó!

2 Likes

Có vẻ xã hội áp lực nhể! Nhưng nghe nói giống alibaba hơn lấy của nhà giàu chia cho nhà nghèo … :smile:

Nhanh nhể! :grinning_face_with_smiling_eyes:

Dù gì phong tục mà … dạo này nhiều cô hồn ck nên mong siêu thoát … :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Kkk nếu là phong tục bác Rác thử làm bài tế xem cho tiễn nhanh và bớt các cô hồn đểu, để chứng sĩ an lòng!!

2 Likes

:smile:

Em thần đang làm rồi … em thần của bác văn tế hay hơn gà em

2 Likes

Hihi mà Em Thần hận ghê thiệt, yêu ai yêu nhiệt tình…đúng là hận rồi thì AQC có đi chăn kiến em ấy vẫn hận, tới Th ra đi vẫn hận!! Đúng là phụ nữ…xưa ngồi tàu chung ôm được eo phụ nữ mà mình cũng không biết :laughing:

1 Likes

Sếp mới vào HĐQT cho FLC vay tín chấp hơn 600 tỷ đồng - VnExpress Kinh doanh Cụ Sâm này cũng mạnh gạo, bạo tiền nhỉ các bác!

1 Likes

:smile:

Nhất bác được ôm eo em thần là ngon rồi!

Quả này chắc về tay STB hết … coi như FL.C hết phim chuyển tập mới … :grinning:

1 Likes

Bữa cụ nào nói anh Sâm này là thân tính của anh Minh Mango ! Khả năng là vậy!? Vừa cơ cấu nợ lại dễ bề thâu tóm luôn! Với lại chủ bank thường nên có cty bds…xây gì cũng có vốn sẵn hihihi
PS: Trước tôi lại nghĩ em Thần nhà bác là người của AQC đi tuyên truyền đánh Ép Lờ lên!! Ai ngờ đi một vòng xuống cũng khá lâu huhu! (Tý tắt thở)

1 Likes

Bây giờ thì chắc chắn cửu cửu % là của a M rồi…
Em thần thì chắc ngày xưa cũng yêu aQ … bác ko nhớ em thần còn nói biết rõ aQ từng chân tơ kẽ tóc à … Nhưng đó là chuyện năm xưa rồi chuyện b h thì hôm trước có nhắc em tổ chức giải đua mà thấy ko mặn mà chắc vẫn lưu luyến aQ… :grinning:

Xưa gà em cũng đu theo em thần quá trời có những lúc tắc thở luôn … (theo aQ thì chấp nhận chết đi sống lại) :grinning:

2 Likes

Của ai cung được ạ, chỉ cần có tâm có tầm
chứ tren đá đè, dưới dẫm gai của ros, thốn quá :smile:

2 Likes

Qua cơn bĩ cực đến hồi thái lai! Xác định năm sau đi bác!! :grin:

2 Likes

Năm nay coi như móm rồi :grinning:

3 Likes

Năm nay anh em chứng sĩ đa phần móm, giờ ra báo cáo mấy bố cty có tiền nhàn rỗi đem đầu tư ck cũng lõm! Mà theo chu kỳ thì chịu, do ngồi chiếu lâu không chịu nhấc đít đi về thì phải bám để gỡ Hihi! :grin:

2 Likes