Thị trường đã tạo đáy chưa? Chiến lược đầu tư thời gian tới của bạn sẽ là gì?

, , , , , ,

Bác @mr_le198x mở lớp đào tạo đi ạ :smiley: để F0 như em cảm giác như bơi giữa biển vậy, chẳng có phương hướng gì cả, mà ko cẩn thận còn bị cá mập đớp :smiley:

1 Likes

Ha ha tớ mở lớp đào tạo giá 170 củ bạn theo dc ko? Mà đào tạo xong lời lỗ hên xui nhé :joy:

1 Likes

Em hơi xui là đu đỉnh vì nghe theo thầy 170 củ, giờ âm 80% tk rồi, không biết đến bao giờ mới gỡ gạc đc. Giá như hồi đó biết đến bác thì có thể đã khác. Mà bản chất con người là tham lam, nên kích động lòng tham rất dễ, khi tham rồi thì lại mù quáng, bảo sao các topic cảnh báo (trong đó của bác) từ hồi năm ngoái thì thường ít ai quan tâm mà lại bị ăn chửi :smiley:

1 Likes

Gđ đó biết tớ thì bạn cũng đang gia nhập đội quân chửi tớ tan xác rồi :joy: khi đang ở đỉnh cao con người luôn có xu hướng là mình rất thông minh thông minh hơn những kẻ còn lại ko bao giờ nghe ai đâu. Thậm chí còn truyền sự thông minh đó cho hàng trăm hàng nghìn người khác như là ân huệ mà ko hiểu rằng cùng đưa nhau vào chỗ chết

1 Likes

hic, tui chỉ đi cop lại vào file thôi, mà còn hoa mắt, khs b viết gì mà dài thế?? có lẽ trc khi hỏi j t phải đọc hết all cmt của b vì có lẽ là b share hết r, mấy hôm r t bận nên k có đọc, giờ ối dồi, 1 biển chữ, tui định in ra đọc, mà có lẽ k nổi, chắc phải gần 100 trang :(((

2 Likes

Em cũng dân kỹ thuật như bác, vấn đề tiếp cận kiến thức em cảm giác ko quá khó khăn vì mình có nền tảng logic. Nhưng em thấy khó là làm sao tập trung học hỏi mà ko bị phân tâm bởi thị trường. Tạm rời bỏ thị trường để đầu tư kiến thức thì em sợ mất cơ hội, mà vừa tham gia thị trường vừa học thì cảm giác hơi chông chênh :smiley:

2 Likes

Tết rồi nghỉ đi bạn ơi đầu tư 20 năm 30 năm chứ có phải 3 ngày đâu nè.

1 Likes

nhận làm con lun?? :joy: k bù cho tui, 1 bọn phản chủ, nhìn thấy t nó làm như là khách vậy :(( sủa ầm ĩ, haiz.

1 Likes

à ngày bthuong tui chơi suốt mà, đang lên dây cót tinh thần, sao lại cứ cản thế b =))

1 Likes

ai có xèng cho tui vay nóng vào room deal lớn với :smiling_face_with_tear:

1 Likes

:joy: chuẩn bị các nhóm kiểu này mọc ra như nấm rồi kaka. Downtrend thì lặn mất tăm, uptrend lại hiện nguyên hình như vĩ nhân phán đâu đúng đó khoe lệnh khoe lãi ầm ầm

3 Likes

nhóm thịt luộc, như bọn AZfin tào lao bí đao kinh

1 Likes

Az dẫu sao còn có nhiều giá trị để học đó bạn ko đến nỗi quá tào lao đâu

1 Likes

Mua nắm giữ lâu dài 1 vài năm thì nên mua dòng nào mã nào bạn Lê ơi?

1 Likes

Giờ dành thời gian nhớ ơn thôi bạn ơi chứng cháo ra năm tính

5 Likes

Dù chúng ta ko chung lối . Nhưng vẫn nể phục bác vì nghĩa cử cao đẹp. Năm mới sắp đến chúc bác cùng toàn thể gia đình An Khang Thịnh Vượng :muscle:t2::muscle:t2::moneybag::moneybag:

2 Likes

Tính dần ra Tết còn chạy marathon chứ bạn

1 Likes

Thanks bro, không thể để những thứ vớ vẩn tăng giảm mà quên đi những điều thiêng liêng nhất. 19-1-1974

1 Likes

Ok bác chúc bác và gia đình sức khoẻ nhé happy new year

Ok bạn gđ mình công an và quân đội khá nhiều nên năm nào cũng thành thói quen rồi :slight_smile:
Chúc mừng năm mới nhé.

3 Likes