Thôi xong ! Chắc chắn có gói QE rất lớn cho bất động sản!

, , , , ,

Nhận định của thầy tôi về vĩ mô chưa bao giờ sai và tôi tin chắc rằng sẽ có rung lắc nhưng ai ôm giữ lỳ được nhóm cổ phiếu bất động sản sắp tới sẽ giàu to. Ăn to với: DIG, CEO, NLG, L14, NHA …
QE bất động sản sẽ sớm, dự tới 800k tỷ:

9 Likes

Thời tới cản không nổi hả ông anh :smiley:

2 Likes

Canh rung lắc múc full. Ra tin xác định cổ phiếu đất phi như điên, ăn toác mồm !

2 Likes

Thông tin 800k tỷ đáng tin ko bác?
Nếu thật thì tin quá tốt, danh mục tôi cũng toàn cổ bđs :joy:

2 Likes

Trung Quốc nó đang bơm tiền vào cứu bđs. CP mình dự sắp ra tin nên cá voi nó biết, chính chúng nó đang vào gom rồi đấy

2 Likes

Lạy các bác. Thị trường nó đang tự điều chỉnh, các bác đừng bơm thổi tin tốt nữa.
Mới ốm thập tử nhất sinh dậy đã cho xài ngay đá rồi!
Người mua vì tin tưởng thì xấu họ vẫn mua. Người muốn exit thì lại cứ phải bơm thổi tin.

1 Likes

đang mót những thứ cuối cùng trong nhà vác ra bán lấy tiền all in :)))

1 Likes

Có gì mà bơm thổi. Thầy tôi biết nhiều thông tin nên báo ae canh mua bđs, sắp tới biến lớn ăn to đấy

Thực ra mấy ông ngồi đây comment với nhau cũng đều full cổ cả. chứ giờ kiếm được ai full tiền :)))

1 Likes

Đây tôi còn 2 cái nịt

1 Likes

Đã sống qua trận vừa rồi chả tin Thầy bà nào cả.
Sống thì sống thôi. Lâu dài ăn tất.
Hô hào rồi lại như A7, mất uy tín chứ được gì.
Mới ốm dậy thì húp cháo đi đã.

2 Likes

Làm gì có ai full tiền lúc này?
Ai giữ 30% trở lên tiền lúc này là cao thủ vốn lớn

2 Likes

Phải bơm thôi, để doanh nghiệp toang thì lấy gì thu thuế. Bọn khựa nó đã bơm mạnh thì Vịt ngan kiểu gì chả phải bơm

2 Likes

Mới chỉ là mục số 2 số 3 gì đó thôi vẫn như con muỗi, con số 1 mới khủng khiếp 1tr500 ngàn tỷ, em nằm mơ thấy vậy đó

1 Likes

Có lái đó. Nên bớt hô hào thôi. Đừng để họ ghét!

2 Likes

Đừng húng quá
Tôi thấy bắt đầu dân tình margin lại, tỉnh táo mà đánh, all-in tài sản vào nó giật sập tiếp cú 2 đấy.
Tin tốt thì tốt nhưng cứ thận trọng thôi

1 Likes

giờ cố quay tay T0 giảm giá vốn cho đỡ lỗ thôi bác nhờ

3 Likes

Cổ đất chia 10 chia 15 rồi. Giờ có x3 thì có gì lạ

Ko biết biến thông, ko tường đạo lý, thật giả trắng đen ko phân biệt được, kém.
Mình cho bạn lời sấm vậy đó!!!

Cứu doanh nghiệp bđs kéo theo nhóm ngân hàng, xây dựng, sắt thép, tôn mạ, sơn…ngon. Tha hồ thu thuế