Ti tỉ chuyện TT: SO ĐỒ HÌNH ĐỈNH

Index ngày nay, xem NaK_imset thì có hai mẫu nến nhé!

Index_26.11

Nhìn từ trái qua phải : nến (1) có RSI tương đồng vùng 70p (ranh vượt là bán tốt). MACD hai mẫu nến cùng có đường giá ( xanh) vượt lên trên đường tín hiệu ( vàng).

• Kết hợp Max Bband, Index nay hợp mẫu nến (2) hơn cây (1) đóa! Tức mở cửa xanh nhẹ ( mẫu > 1p Index) và … dao động tăng 8p+ còn phìa trừ là 7p … Đóng của mẫu + 5p nhé!

** Tự nhiên, ko thể nói diến tiến Index ngày nay HỆT thế nhé! Mẫu chỉ tham khảo và giá trị vẫn cần q/ sát bảng điện. NaK tui sẽ cập nhật ngay khi có thể … với khả năng của mình.

*** Dự giao dịch chủ yếu > vùng 1500p. HT nến vùng 1496,x và thấp hơn 1490p chẵn.

Như ý của a thì hôm nay thị trường sẽ đỏ lửa ạ

2 Likes

Dự báo TT chứ ko phải “Ý của anh” … Nếu là ý cá nhân thì ko phải việc “trưng” ra mọi người NẮM BẮT ngha.

• Bạn đọc TO, từng chữ một :" Dự giao dịch chủ yếu > vùng 1500p. HT nến vùng 1496,x và thấp hơn 1490p chẵn". Để tỏ tường. Rành rẽ … nhé.

Dạ vâng a.

1 Likes

Bị gần hai ngày nay, NaK tui ko ngồi/ngó được bảng điện ( kẹt việc riêng). Vì khó khăn này, NaK tui ko dự kháng cự. Khi ko dự thì ko phải ko có … mốc kh/cự Index ngày chứ.

• Bản tin TT ngày / Cty CK : bán sẽ mạnh. Hay TT rung lắc … NaK ko trực diện bảng điện 2 ngày nên ko thể hình dung TỐT được TT time đầu ngày / khi mình vừa ngồi trở lại TT thôi. Thế mới cần q/sát thực … time nỳ.

High Index 1510,x …
Index lùi test vùng 5p +. Khả năng thủng chứ ko nói mực này Ok nhé! Lùi tiếp : 1500p. Hiện Max BB cũng quanh vùng nỳ.

• Hose khớp > 5,6 k tỉ đồng.
1 Likes

Ảnh 10h tím …

VIC trần …

• Hose khớp >10,5 k tỉ đồng.

CK Mỹ xấu
Future / > 400p
đỏ …

Low thấp nhất gần 10p âm! HT 1490 … test.
Hose khớp > 25,5 k tỉ đồng.

1 Likes

FED cắt ch/trình mua TP
giảm bơm tiền trước hạn+lộ trình 3 tháng … (T6.2022)

• MMs lợi dụng để tạo sóng; quét lực+áp bán vùng 1490-150x điểm ! Dự đóng ngày này : ĐỎ nhẹ.
1 Likes

SO ĐỒ HÌNH : Nến “hệt” mẫu hình ngày nay : T3 16.11.021 nhé!

Cửa B.O sáng ( mẫu >7p Index!), dự của NaK tui cho ngày này ATO sẽ >1489 điểm là tích cực.

** HT nến 1480 íu một xíu … Vẫn cổ tài chính ( CK, NH …) kéo xanh Index. Nhỏ giá + Penny hàng hiệu test đỉnh gần đây.

1 Likes

Mở > 1501 điểm. HT gần : 1493,0x nhé!

• Hose 132 triệu cổ + GT 3,7 k tỉ đồng.