Trải lòng về thị trường chứng khoán VN cùng Vn68!

Tôi mở topic này để các anh em yêu thích chứng khoán có chỗ chém gió, buôn dưa lê. Mời @stock85, @Thichduthu, @Viicee, @AnhhungxaDieu, @john_harry, @… vào xông đất nhé.

16 Likes

Người đầu tiên.

5 Likes

Người thứ hai

1 Likes

Chào các bác ạ. Em tàu ngầm đc mấy tháng các pics về VGT nhưng giờ nhân dịp bác VN68 mở pics riêng mới ngoi lên, xin nhờ các bác chỉ giáo ạ.

1 Likes

. để theo dõi

Chào cụ chủ top. Em lót dép hóng nhé!

1 Likes

:fireworks: :fireworks: :fireworks: :fireworks: :fireworks: :fireworks: :fireworks: :fireworks: :fireworks: :fireworks:
em lại pháo hoa mừng pic mới

2 Likes

Nhiệm vụ tôi đưa tin tức, còn anh em canh kỹ thuật.

15 Likes

Cụ phải để cái tên topic thêm dòng chém gió chuyện chứng khoán nữa :grinning:

3 Likes

Mình góp sức chút khái quát về ngành dệt may để bạn đọc, quý nhà đầu tư có cái nhìn tổng quan nhé.
Ngành dệt may bị ảnh hưởng khá nặng nề bởi covid-19 năm 2020. 2021 ngnahf dệt may có cơ hội hồi phục khi thị trường us, eu… hồi phục sau Covid. Ngoài ra, năm 2021 và các năm tiếp theo các doanh nghiệp ngành dệt may cũng được hưởng lợi từ các hiệp định evfta…

4 Likes

em xin slot top 10. có cụ bảo kê ae yên tâm quá rồi, không khéo chểnh mảng thành chỗ văn nghệ đàn hát đấy ạ :kissing_closed_eyes:

2 Likes

:grapes::melon::watermelon::tangerine::lemon::banana::pineapple::mango::apple::green_apple::pear::peach::cherries::strawberry::kiwi_fruit::tomato::coconut::avocado::eggplant::potato::carrot::corn::hot_pepper::cucumber::leafy_green::broccoli::mushroom::peanuts:
Chém trái cây
:grin::grin::grin:

2 Likes

:star_struck::star_struck::star_struck:

9 Likes

Tình hình là vừa có thông báo của VNDIRECT tạm dừng tính năng hủy lệnh sàn HSX, điều này đồng nghĩa với việc rằng các cụ nên cân nhắc trc khi bán và trc khi mua kẻo mất hàng cũng như là có thể đu đỉnh bất cứ lúc nào :))

5 Likes

Hôm nào tôi bận họp không lên chém được, ae cứ tự nhiên, ko e dè. :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

TNG nay báo đăng tin lãi mà lại đỏ, ổn k bác :))

1 Likes

Hôm kia nó tăng quá đà :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:, hôm nay về lấp gap là chuyện bình thường em ạ. Mã này không dành cho những người yếu tim và mang tính chất cờ bạc.

2 Likes

Cổ tốt thì sớm muộn cũng tăng nhưng bạn vẫn nên quản trị rủi ro. Ví dụ nha: Âm 7% bạn có thể cắt, đợi nhịp vào đẹp hơn chẳng hạn.

3 Likes

Cổ đông hiện hữu được mua thêm giá 10 phải không bác?

1 Likes

Chủ pics hot quá, hút được các em xinh đẹp về với pics :slight_smile: :slight_smile: :slight_smile:

1 Likes