VIC-Tại sao lại không ! :D hôm nay phải mua mạnh các bác ạ

Hôm nay em cùng 500 AE đã mua VIC các bác ạ,
Về mặt thị trường chung thì rõ là sẽ cần 1 mã nào đó để đứng ra gánh thị trường trong giai đoạn blue và các mã cơ bản giảm điểm như lúc này, vừa để cân bằng điểm số, giữ cho thị trường không giảm quá sâu, vừa để cân bằng tâm lý NĐT, vậy thì nếu chọn mã để giữ nhịp thị trường thì em thấy VIC là ứng viên sáng giá nhất cho vị trí này, kéo 1 mã trụ sẽ đỡ tốn sức hơn là kéo 10 mã blue :smiley: :smiley:
Vậy tại sao lại là VIC mà không phải là các trụ khác, VCB, VNM, hay GAS…?
Em thì đơn giản, phân tích kỹ thuật nó cho em thấy rõ việc đó mồng một các bác ạ, có lẽ VIC đã bị lãng quên quá lâu, giờ là lúc VIC lộ rõ hình rồi :smiley: :smiley:
Hôm nay VIC đã có một cú break kênh giảm phải nói là tuyệt vời, vượt hẳn lên kênh giảm - voll to vật vã, điểm số đóng phiên duy trì khá thuyệt phục 110.4 các bác ạ

• Em đã mua VIC
    • Giá: 110.x
    • Stoploss: 98.5
    • Target 1: 126.x
      Với kèo trên nếu thua thì em sẽ mất 11,5 giá, ngược lại thắng em sẽ lãi tầm 16 giá, tỷ lệ 1R:1,5R các bác ạ, giữa mùa bão này kiếm được 1 kèo bên Hose vậy em nghĩ cũng không quá tệ, mạnh tay enter thôi nào ACE, ai đã lên tàu VIC như em cho xin canh tay nha hí hí…
      ========================
      Youtube: Thế Hiển Trần - YouTube
      => Nhóm thảo luận: Nhóm: TTH - Lướt Sóng Cổ Phiếu VPS, ID 5738 (Room Chat)

![image|690x280](upload:/

Riêng VIC thì đừng bao giờ mua vì TA

T+1 rồi, VIC vẫn đang đi đúng nhận định nha ACE

Em biết mỗi TA thôi, em không mua theo TA thì em biết mua theo gì đây bác hix

Update VIC nha AE

Tiếp tục update kèo VIC ACE ạ

Nhóm thảo luận: Nhóm: TTH - Lướt Sóng Cổ Phiếu VPS, ID 5738 (Room Chat)

Vic nhà có nóc r

1 Likes

tới NOC luôn bạn ơi

https://tongkhogiasi.vn/vinfast-chinh-thuc-an-dinh-ngay-ra-mat-vinfast-vfe34-tai-viet-nam-1-thang-sau-giao-xe-toi-khach-dn136.html

Đợt tới họ nhà Vic trở lại kéo nhé

1 Likes