Wash out - cứ điểm 1250 "đang đợi địch đến đánh đồn"

sắp đóng rồi vẫn chưa thấy dấu hiệu quay đầu bác nhỉ :smiley: mai làm phát nữa chắc khối người bị call margin …

2 Likes

Trích dẫn

Đến giờ có thể khẳng định là test lần 3 dương tính rồi đó bác. Để em lấy mẫu PCR và đêm nay tranh thủ mượn máy chạy lấy kết quả. PCR nhanh thì 12 tiếng mới có.

3 Likes

Đồn 1,250 của em bị đánh tan nát rồi. Em thu quân lùi về cứ điểm 1,230 chống càn tiếp.

1 Likes

Thị trường này mà vẫn có con tăng 30% hết biên độ. Em lạy các anh!

2 Likes

Lụa!!!

1 Likes

Cuối phiên lại chơi kéo lên trên 1250 chăng :smiley:

1 Likes

Còn kéo trụ thì về 600

3 Likes

Hay phán xàm mà được đến 3k1 tim, làm sao đc hay vậy, chỉ mình với?

1 Likes

Có 1 số topic bác chỉ cần vào “hihi” thôi là tim thả nhưng cá phóng sinh tháng Bảy.

3 Likes

:rofl: thả tym cho bác

2 Likes

:smile:

4 Likes

Em có nói ở phía trên. Hôm nay 1,250 bị đánh thủng dễ dàng thì phải lùi về 1,230 để phòng thủ bác ạ. Hôm nay lạ là tin tức tốt của các CTY lại khá ít nên muốn cứu cũng không có cách nào.

2 Likes

Đã về thì về luôn 1210 fibo + trend dài hạn luôn bác à.

Mai đầu phiên sẽ rất thảm nhưng giữa phiên sẽ có kịch hay. Cuối phiên thì hên xui các bác nhé. Những con nào sàn HA hôm nay bay 10% và dư bán sàn, sáng mai bay tiếp 10% thì mua vào sẽ ít rủi ro hơn.

2 Likes

Đừng bắt đáy nữa anh , mai thủng 1200 thì anh bắt nhiều nhất 30%tk thôi anh nhé

1 Likes

Mua một ít thôi em để biết được cảm giác khi thị trường hồi lại mình sẽ làm gì. 30% TK có vẻ nhiều hơn dự kiến của anh đó.

1 Likes

Chào ngày mới các bác,
Có quá nhiều tin xấu cho một buổi sáng u ám:

• CK Mỹ có phiên giảm điểm kỷ lục từ tháng 10/2020
  • Dầu trong một đêm nghẹn ngào đã thổi bùng một phát và đi tong trên dưới 5%
  • Tình hình COVID đang đột nhiên trở nên phức tạp không chỉ ở VN mà đâu đó trên toàn thế giới khiến cho triển vọng hồi phục kinh tế hậu COVID trở nên ngày càng mong manh.
  • TTCK VN đã trải qua nhiều phiên tồi tệ dẫn đến tâm lý bi quan đang đè nặng lên hầu hết nhà đầu tư. Dạo qua vài diễn đàn thì gần như mọi người đều muốn rút vốn, tháo chạy, bảo toàn thành quả…
  • Ngưỡng tâm lý 1,200 điểm (cái ngưỡng mà rất gian nan trước đó mới vượt qua được) không còn là cái phao cứu sinh cho mọi người nữa rồi và không có mấy người ngạc nhiên nếu ngưỡng này bị bắn phá trong phiên hôm nay.
  • Cá nhân em sẽ chọn thời điểm hoảng loạn nhất để thử sức 10-30% tiền vào một vài mã có KQKD quý 2 đặc biệt tốt như các ngành đầu tư công, NH, CK.
  • Chúc cả nhà giao dịch bình tĩnh, thắng lợi. Đặc biệt, các bác cầm tiền cần kiềm chế cảm xúc, cầm cổ nếu muốn thoát thì canh nhịp hồi trong phiên để “ra đi thanh thản”.

Chào thân ái và quyết thắng.

3 Likes

Khi ai cũng nghĩ ko giảm, ắt sẽ tụt quần. Đến lúc ai cũng hoảng sợ, cũng nghĩ gãy chắc, có khi nó lại ko giảm nữa :smiley:

1 Likes

Bác lạc quan nhưng phải bình tĩnh nha bác. Em dự sẽ có lúc đánh sập xuống 1,230 trong phiên hôm nay để ai còn kiên nhẫn chỉ còn cách cắt nốt thì mới lên lại được.

4 Likes

Sáng giờ VNI rớt xuống thấp nhất 1,234 (số đẹp nhỉ!)

2 Likes