BSR - đếm ngược ngày niêm yết sàn HOSE - còn 9 tuần

Mà lúc đầu em tưởng anh sửu nhi vì có cái avatar siu nhơn :sweat_smile:

2 Likes

Avatar đó anh để từ hồi hăm mấy đó em. Nên cũng xem là trẻ trâu trong thị trường chứng khoán.

4 Likes

À nói công bằng thì upbo cũng có chia sẻ 1 số kinh nghiệm hay nha c, thời gian đầu mới mở KLL e cũng tàu ngầm suốt nhg sau e có cảm nhận khác (em ko bị ổng úp bô đâu :rofl: vì ko mua j theo ổng cả). Công nhận ổng có khả năng thuyết trình tốt, cuốn hút :smile:

2 Likes

Nếu ko có up bo ko có chị ngày hôm nay, nói nghiêm túc là vậy. Người có ảnh hưởng lớn nhất đối với chị về nhãn quan chứng trường. Sau này học thêm anh Jean, a Tuyết để hoàn thiện. Mỗi ng một cách đánh rất hay. Mình may mắn vì chọn lọc được những anh tài trên F.

4 Likes

Công nhận…anh không biết ai cả.
Thời sống trong bình yên, không sô bít như giờ, anh hay xem chart và dự đoán của cụ tổ 11.11.11 gì đó. Người thứ hai anh xem là của Toàn đại tướng, người thứ ba là của cụ Chun…

4 Likes

C ko mua bán theo bác ấy, học tư duy và cách nhìn thị trường. Ko phải c nói tốt cho bác Bô nhưng nếu ai đó nghĩ bác hô để up bô mọi ng là oan cho bác ấy đó. C có thời gian đc ở trong room có bác Bô c hiểu hơn mọi ng một chút về bác ấy.

4 Likes

Ngày xưa cao thủ nhiều anh ạ, sau đó tt kém là mọi ng đi đâu hết, F chửi nhau loạn xạ.

3 Likes

Trước a, e có follow An-Danh đạo sĩ và Bach_nam, đều là những người rất tốt, có tâm. Nhưng người e thấy hợp phong cách hơn cả là anh (ko phải nịnh đâu nha) :smile:

4 Likes

C có trong nhóm nhỏ của an danh, nhưng dạo này bạn ít chia sẻ, chắc bận

3 Likes

Bạn ý lập nhóm ■■■■ riêng và rút về đó rồi ạ :smile:

1 Likes

thế em đã fl anh chửa?

1 Likes

Á à, anh mang sâm qua giao lưu hử

vk a đi rồi

sâm dạo này cũng nhàn e mà

1 Likes

Cho e lý do để follow anh :smile:

3 Likes

Thôi để em gọi vk anh về nhé. Đang vui

2 Likes

Củ sâm đắt tiền em ạ!

2 Likes

a có sâm

em về đội anh thành sâm thần

cả f lay pải ghen tị

1 Likes

E đã từng nói e ko thích thị phi, chỉ muốn sống yên ổn, ngày ngày cắm hoa thưởng trà và đếm tiền tự chảy vào tk thôi :)))

2 Likes

ok vậy a tha cho

a đi kiếm em tên Hồng vậy!

1 Likes

Các phân tích chỉ ra rằng, dầu thô có thể lại lên 100 USD/thùng vì Ả rập Saudi cắt giảm sản lượng.

6 Likes