BSR - đếm ngược ngày niêm yết sàn HOSE - còn 9 tuần

Nhắc lại Lọc hóa dầu Bình Sơn, chắc cảm giác đau trong tim của nhiều người vẫn còn đó.
Cái đoạn thê thảm nhất của thị trường khi làn sóng giải chấp chéo đã kéo em nó tuột xích về dưới mệnh. Nhiều người vẫn không tin được điều đó.
Nhưng nếu là một nhà đầu tư chân chính, không phải mua bán theo ngày thì những người mua trước 16/11/2022 đến giờ đang có tài khoản xanh.
Nói điều đó ra để em chứng minh rằng, BSR không tệ, không xấu như người ta nghĩ.
Còn nhớ năm 2022, BSR đạt lợi nhuận kỷ lục gần 15k tỷ (vốn DL của BSR là 31k tỷ). Con số này rất có thể sẽ khó lặp lại trong nhiều năm nữa. Có người nói qua đỉnh rồi. Cũng có người nói giá này chưa xứng đáng với vị thế của Tập đoàn.
Tất nhiên là BSR còn nhiều điều thú vị đang chờ phía trước. Hôm nay, em đặt lại viên gạch này để bắt đầu hành trình theo dõi, mua bán BSR với vị thế từ Zero cổ! :joy::joy::joy:

• Điểm mua bán sẽ lần lượt xuất hiện bên dưới.
  • Thông tin tích cực và cả tiêu cực sẽ được cập nhật.
  • Giá dầu và nhận định của chuyên gia về giá dầu cũng được liên tục update.
  • Quá trình chuyển sàn…(mà thôi đi cái này để lại)
  • Quá trình bảo dưỡng định kỳ (cái này ai cũng biết rồi)
  • Tỷ lệ mua bán, sở hữu của NN cũng sẽ được một ai đó đưa lên đây luôn.
  • Lợi nhuận dự phóng cũng sẽ cóp nhặt và đưa lên (not official)

Mời các cao thủ vào chỉ giáo.

11 Likes

Đánh dấu một phát lúc đang bán mạnh.

3 Likes

Giá dầu và Crack Spread đều tăng tốt. Đây sẽ là tiền đề ủng hộ cho đà tăng giá của BSR.

1 Likes

Trang web Cty nay thay đổi giao diện nhìn đẹp nhỉ! Hy vọng em nó cũng tăng đẹp y vậy :heart_eyes::heart_eyes:

3 Likes

Bác không có gì chém gió sao mà lôi cả web vào đây?:laughing::laughing::laughing:

4 Likes

Có lụm được cái này, ko biết đúng được bao nhiêu nữa!

:sweat_smile::sweat_smile:

1 Likes

Cái này của anh chàng Lòi ku đó à?
Thanh khảo cho vui thôi bác.
BSR đến CTY CK dự báo quý 4 năm rồi lỗ lòi ra mà cuối cùng lợi nhuận gần 2k tỷ đó.
Hài muốn chết!

7 Likes

Giá xăng dầu tăng giá trở lại rồi. Tháng 3 này lợi nhuận sẽ tăng trưởng tốt hơn tháng 2 nữa nhỉ bác!:wink::wink::blush::blush:

1 Likes

Cập nhật chút cho mã lọc dầu này.

3 Likes

Với nhiều công ty, kiếm lợi nhuận đã là khó.
Với BSR, kiểm toán xong lòi ra thêm 275 tỷ như đùa. Nhưng thật sự không đáng kể với con số cả năm 2022 là 14,669 tỷ.

6 Likes

Con này nên bán, ko nên dây vào nó

1 Likes

Ngu vậy cũng mõm coi

1 Likes

Nó ko làm 1năm gửi Bank cũng lãi 2k tỏi rùi

1 Likes

Hôm nay bắt đầu mua lần 1 nha mọi người.

4 Likes

Chia làm ít nhất 5 lần mua.

4 Likes

Giá dưới 15.

5 Likes

BSR có điểm chặn dưới 14.4 khá thần thánh. Bác nào canh múc được dưới giá đó thì nhớ show hàng nha.

4 Likes

Em nhắc lại chuyện này (dòng in đậm trong phần quote) để mọi người hiểu là em theo dõi, không hề PR xả hàng hay làm gì tương tự nha.

3 Likes

Vì sao trong cái ngày mà BSR bị bán như phá mã thì em lại nhắc mua. Có lẽ nhiều người đang chửi em lắm nhưng mua là phải lúc người ta bán như thế này mới dễ chọn giá.
Hôm nay chỉ mua 1/5 lượng cổ mình muốn.

3 Likes

Những con chim lợn đầu mùa.

3 Likes