DAH siêu cổ 2022

Âm nặng cả tháng qua có nói gì đâu

Tiềm năng xây biệt thự khu Núi Cốc 60ha bán cũng là hàng có quỹ đất vị trí tốt thao hồ các bác đếm cua. Ngoài ra đang vận hành khách sạn mới đổi tên thành May Plaza tháng 10 thu về 14 tỉ, tháng 11 hơn 20 tỉ. Tiềm năng ra lợi nhuận ngay hiện tại và cả cua hoàng đế tương lai.

DAH khó lên lắm các thím, nghe nói có mấy chục ha và lợi nhuận khủng hàng tháng mà giá quanh quần 10 mãi. Trước e vào nhưng thoát rồi.

Khi bác chán bỏ đi là lúc DAH chạy đấy. Siêu cổ ngay trong tháng vì tháng 12 này là dịp đón giáng sinh kết quả kinh doanh tháng 12 sẽ còn khủng hơn. Sang 2022 làm mấy trăm căn biệt thự ở Núi Cốc Resort bán mỗi căn 20 đến 40 tỉ.

1 Likes

Vậy chờ 1 tháng nữa xem sao biết đâu giáng sinh lại an lành và ấm áp cùng DAH

DAH Cái khách sạn 3ha đẻ tiền hàng ngày mỗi tháng kiếm 20 tỉ trung tâm thành phố Thái Nguyên giá không hề rẻ rồi bác. Ngoài ra 60ha Núi Cốc Resort xây biệt bán và đón khách du lịch thì ko đùa được.
DAH Một tháng lợi nhuận nó hơn bấy kì quý nào của L14 trong 10 năm gần đây. Các bác nhìn L14 10 năm gần đây 1 quý lợi nhuận lớn nhất được bao nhiều.

DAH 60ha đất Núi Cốc Resort như là Hạ Long thu nhỏ không phải dạng vừa đâu.

4 Likes

Thế này DAH phải gấp đôi L14 à thím, để mai em canh vào lại ủn lên 500.

1 Likes

Đông Á Núi Cốc Resort Như Hạ Long thu nhỏ, khách du lịch đến ầm ầm, DAH xây biệt thự bán thì toàn triệu đô 1 căn. 60ha ăn đứt 50ha của L14, vận hành kinh doanh May Plaza (trước là Đông Á) đem về tháng 11 hơn 20 tỉ rồi bác. Hàng còn rất rẻ so với tiềm lực. Lợi nhuận thật hàng tháng luôn chứ L14 cả quý không bằng 1 tháng của DAH.

1 Likes

Các bác nhìn khách đến ầm ầm như này thì DAH xây biệt thự bán giá nào

Không ngờ DAH cũng lắm đất quá thím. Liệu có lên được không thím, chứ em đợt trước vào rồi lại thoát.

DAH dịch quý 3 vẫn lãi 14 tỉ, tháng 10 lãi 14 tỉ, tháng 11 lãi hơn 20 tỉ. Tháng 12 này là dịp Giáng Sinh còn khủng hơn.
Du lịch miền bắc đã mở trở lại không những thế quỹ đất 60ha, chuẩn bị xây biệt thự bán toàn triệu đô. Mảng bất động sản của DAH thì L14 còn thua quỹ đất.

1 Likes

CEO trước đây e dự tính lên 20 cuối năm 2021 và 3x, 4x năm 2022. Nhưng giờ đã lên vượt 2022 nên tây đã chốt liên tục. Giá này của CEO thì không còn ngon nữa.
Lúc dưới 11 khuyến nghị các bác mua và lúc đó tây mua rất mạnh, giờ này tây cũng chốt lời sạch. Tức giá của CEO đã vượt giá thị thực rồi. Tất nhiên ai thích thì vào.

Giờ chỉ còn DAH là hàng tiềm năng, kết quả kinh doanh hàng tháng đem lại lợi nhuận và quỹ đất 60ha Núi Cốc Thái Nguyên cộng thêm cái khách sạn mặt bằng xây dựng là 3ha.

2 Likes

Bố thằng PR DAH vô úp bô nhỏ lẻ , sống có đức cho con cái đi pa

Nói thật cá nhân mua được bao nhiêu, mọi thứ là do thị trường. Trước đây e cũng PR up bô CEO giá dưới 11 đấy bác. Ngoài ra còn FRT, VGT, TNG, C4G, BCC,… úp x2, x3 rồi đấy.

5 Likes

Thím này có ai bắt thím mua đâu, cũng chẳng ai bắt em mua cả. Up bô thì phải như hội A7 chứ, CEO x3, x4 chốt xong rồi vẫn hô.

1 Likes

Các bác lại tranh luận nữa rồi hihi

Còn ít tiền mai vào ủng hộ thím chủ pic.

Thanks chủ thớt. Mai xem xét vào ít chơi cùng chủ thớt

Với bác cho em hỏi DAH sẽ có nhịp chỉnh ở tầm giá bao nhiêu và sideway hay chỉnh mạnh ạ? Cảm ơn bác.

Hàng ngon!