DAH siêu cổ 2022

Không có gì bác, bác ưng thì mua thôi. Nhưng tiềm năng của DAH thì không phải dạng vừa. Một tháng 11 lợi nhuận hơn cả quý L14, đất 60ha Núi Cốc Resort ăn đứt đất 50ha Ở Phú Thọ của L14.

Tháng 11 lợi nhuân hơn 20 tỉ, tháng 12 đón Giáng Sinh và tháng 1 là dịp càng đông khách. Chính vị vậy tiêu đề là siêu cổ tháng 12.

Tranh thủ vào lại DAH ủng hộ chủ pic, trong lúc quân nguyên chưa vào cướp.

Em vừa vào xong thấy quân nguyên đang tràn vào DAH.

Dần dần dòng tiền sẽ đánh hơi thấy DAH rồi sẽ lao vào ủn lên thôi bác.

1 Likes

Xong DIG, DRH, CEO rồi thím 7 lại cho quân vào quẩy DAH à
hình ảnh

1 Likes

Đoạn này đang trập trùng nghi ngờ, bác nào giữ để đó tầm 2 tháng thành quả không hề nhỏ đâu. Đầu sóng giống CEO lúc dưới 11.

Em kiểm tra trên FB rồi cái này fake nhé.

2 Likes

Múc mạnh nào, a7 đã thấy dah là viên kim cương rồi! Múc xút!

Hay thím 7 chưa gom xong.Chắc đội của A7 chưa gom xong, muốn gom thêm để đánh lên.

Khả năng mới múc chưa đủ hàng nên xoá đi rồi đợi gom thêm.

A7 trước cũng gom xong CEO rồi mới chính thức hô. Khả năng vẫn muốn mua thêm DAH rồi các thím.

1 Likes

A7 mà hô múc Dah là ce trong 1 nốt nhạc!

Cái này là fake nhé

Bác này chuyên chim lợn bên mấy topic DIG với CEO này.

Đội của A7 ăn xong DIG, CEO, DRH rồi chắc định qua DAH đấy các thím. Thấy DAH có mấy chục ha Núi Cốc Thái Nguyên.

Chả cần biết A7, A8 là gì các bác thấy cổ tốt triển vọng thì mua thôi. Và giữ trung dài hạn là có ăn. CEO e khuyến nghị từ 8 đến 11 bác nào giữ được lên 30 chốt cũng là thành công rồi.

4 Likes

dah lên được như L14 là ok, hy vọng lên vậy nhe bác!

1 tháng 11 lợi nhuân hơn cả quý của L14, quỹ đất 60ha Núi Cốc Resort đón khách ầm ầm ăn đứt L14 50ha. Tiền khôn sớm ngửi mùi là vào xúc như điên mà bác.

1 Likes

Đội của lão A7 chắc thèm gom thêm đấy các thím. DAH hàng khủng ăn đút Lol14.