Đoản khúc cuộc đời

em xem với…em chưa kịp xem
disapointed-tired

2 Likes

bác xài phương pháp gì + Fibo vậy ạ. Nến bác nhiều màu luôn

1 Likes

anh BN cho em hỏi mã DCL với ạ, em thấy con dược khác nó lên hết rồi, chỉnh rồi mà con này vẫn chưa lên :frowning: Em cầm nhiều quá nên hơi sốt ruột. Em cảm ơn

2 Likes

bác ngó hộ e với kết quả kinh doanh lợi nhuận đột biến quý 1 thì FIT có thể đến mức giá nào ah. Thanks bác

2 Likes

Em phải tìm hiểu ngành, con nào mạnh yếu? Nó liên quan đến chuẩn EU để đấu thầu vào bệnh viện công nhóm 1. Ngành vẫn có rủi ro bởi nếu kinh tế suy yếu thì nhu cầu sức khỏe sẽ bị giảm. Sốt ruột có lẽ là do không có mục đích đầu tư dài, nghiên cứu lại để hạ tỉ trọng khi nó lên được.

5 Likes

Khoản đó được hoạch toán từ doanh nghiệp không niêm yết. Hãy cẩn thận với chiêu trò nếu khoản đó được xử lý xào nấu. Không có dữ liệu về doanh nghiệp đó nên Nam chịu. Bạn hỏi câu chắc nịch là nó sẽ lên vì khoản lợi nhuận này? Tín hiệu kỹ thuật đang cho điểm canh bán.

6 Likes

thanks bác ah

2 Likes

Bác BN cho e xin nhận định về DRH ngày hôm nay với ạ. E cảm ơn, liệu lên được target 7.270 không ạ

3 Likes

Tín hiệu không được tốt lắm, khối lượng hai hôm tốt nhưng hôm nay bán chủ động lớn hơn mua chủ động. Em là con gái cũng ưa mạo hiểm nhỉ? Muốn đi lên mục tiêu đó cần vượt 6.15-6.4k đã. Nay nó đến điểm đảo chiều và quay đầu. Mục tiêu lên như em nói vẫn có nhưng nhỏ.

3 Likes

Vâng ạ, e cầm từ giá nền 4.9 nên cũng an toàn rồi bác. E cảm ơn nhé

2 Likes

Bác xem giúp em HDC ạ

3 Likes

Không thủng 32.9k thì vẫn có cơ hội lên sóng khu 38-39k. Trong trường hợp xấu thì cẩn thận, có thể nó về sâu nữa mới tạo đáy được.

10 Likes

Cảm ơn bác ạ

3 Likes

peachcat-cat
3 cây nến đỏ: Dập dềnh trước ngày đáo hạn…

8 Likes

Khối tự doanh nay shost hơn 1,5k HD phái sinh, nên Mình nghĩ mai xác xuất cao là thị trường sẽ giảm. Phải k cụ @Bach_nam ?

2 Likes

Tự doanh theo dõi cho vui thôi, chứ % giao dịch đáng bao nhiêu đâu? Hai hôm nay Nam không vào được trang chủ HNX, không biết kiểu gì nữa. Mấy hôm trước lỗ mạnh phải cắt mà. Index thì đang đi nhịp E, Nam có vẽ mấy hôm trước giải thích và trước đó, quan sát xem nó chỉnh đến đâu, có chạm trendline hay không. Nói chung giai đoạn này đánh nhỏ cho an toàn, chưa có nhịp nào chỉnh ra hồn cả nên cẩn thận. Đánh ngắn thì lựa chọn cẩn thận điểm vào ra.
image

10 Likes

anh N ơi, VCG còn ổn k a

2 Likes

Nó breakdown 19.6k là đang ở thế giảm các khung giờ H1, H4, D1. Khung H1,H4 cho tín hiệu bán hôm 15/5. Canh xem nó test lại 19.7k thế nào.

6 Likes

Nhờ add soi giúp ceo giá 26.5 có ổn k.tks

Nó đang chọc thủng cây nến đột phá hôm 11/5. H1, H4 đều cho điểm canh bán thời điểm đó. Nó đã nhân 4 lần từ đáy tháng 11, không nên vào hàng mới ở mức cao mà chỉ canh bán mới chuẩn.

7 Likes