HLD: Cảnh Báo Sẽ Rớt Tới Giá 30.1

hiện tôi cảnh báo trên 25 topic rồi đó, bạn chỉ cụ thể ra topic nào trong đây cảnh báo ngược với

11 Likes

Xưa xúi ng ta múc TCH 12, giờ quên mau thế :))) TCH đó tới nay chửa về bờ mà. Giờ lại nhận tôi phím 25 topic chưa sai bao giờ. Thế thì nick phải 9 vạn người theo dõi :))

2 Likes

bạn quên mau thì có, xưa puc tch nói rõ là tăng trên nền tảng thì là mua nhưng sau đó k phá được nền tảng và giá giảm chứ tôi k xúi mua bạn nhé, đợt đó có cả mấy ông nữa cũng vào chửi bạn mà bạn quên r à

Screenshot_20230601_134159_Chrome

10 Likes

Cá mập cc nào ngày xả có vài nghìn cổ

1 Likes

Đọc topic là thấy “vượt lên 11 là múc”, chứ lại phải ko thủng 11 là sẽ tăng 25.% thì nói như không nói :)))

Vượt qua 11 thì họ cứ múc chứ lại phải theo dõi 10 năm ko thủng 11 thì mới múc à :))

Cổ rác nào ko bao giờ thủng giá 10 thì chả phải tăng hơn 12 :))

Cách nói rất là chuyên gia. :))
Giờ lại thấy nhận 15 topic chưa sai :))
Phương pháp gì mà nhìn đồ thị ngày giao dịch vài ba ngàn cổ mà bói được ra cá mập sắp xả. Cụ thể cá mập là xả bao nhiêu cổ nói thử? 100k cổ hay 1 triệu cổ?

1 Likes

k biết bạn đọc topic của tôi thế nào mà nói tôi phím mua chứ trước nay tôi chưa từng phím mua tch, trong cả topic đó cũng chỉ đưa thông tin và vùng giá 11 để theo dõi diễn biến dòng tiền xem dòng tiền có vào mạnh ở mốc đó k thôi chứ k có câu nào khuyến nghị mua bán gì cả
Còn về pp của tôi hay hay dở thời gian đã kiểm chứng, ngày ấy bạn cũng vì HDC cãi tôi nhưng sau đó HDC thế nào bạn có nhớ k? nay lại dám chê pp của tôi à

10 Likes

bạn mới chính là hại người khác khi liên tục khuyến nghị mua thêm ở vùng đỉnh tháng 10 2022 của HDC nhé, ai nghe bạn thì sau đó phải cắt lỗ hơi đau đó

9 Likes

Hồi đó 33 nhể. Giờ ai ôm vẫn lãi 10%, chứ xúi ng ta mua TCH như bác 11 về 4 xong lên 9 thì cũng ko biết thế nào thật :))

Mình cũng chỉ bảo toàn chém gió tầm bậy chứ liên quan gì việc khuyến nghị ai múc :))

Bạn nói phét lác hơi nhiều đấy. Từ đó tới nay tôi vẫn bảo b là 1 con bạc, toàn đi làm màu nhận tiền người khác cộp mác chuyên gia.
Nhìn đồ thị ngày vài ngàn cổ chém cá mập sắp bán :))) Cá mập cụ thể là bán bao nhiêu? Vài trăm củ à? Hay vài chục tỷ.

Thứ 2 là bạn xúi người ta mua toàn các cổ lãnh đạo bố láo ăn cắp :)) Tức là bạn toàn cược giá ngắn hạn, cái giá phải trả cho mấy ng ko tìm hiểu dn mà cứ đầu tư bậy sẽ rất thê thảm.

Tại sao mua xong phải cắt lỗ :)))
Tôi mua HLD này từ 50 về 17 tôi còn chả cắt, nữa là về cái giá 30.

Về 1X 2x tôi múc thêm nhiều nên đang lãi rồi đó :))
Những người như bạn hại rất nhiều người bán rẻ tài sản ko cần quan tâm dn.

2 Likes

hồi mình đăng pic HDC và bạn vào khuyến nghị mua là giá đang 42-43, sau đó giá rớt xuống đáy ở 25.x
Nếu mua theo bann khi đó ở 42.x thì tính tới đáy là lỗ 16 ngàn trên 42.x ngàn mỗi cp mua tương đương tầm 40%, với mức lỗ đó mà bạn nghĩ người ta k cât lỗ sao, chắc có bạn cầm được

9 Likes

ừ tôi hại lắm, hại người ta bán ra hdc ở giá 42.5 sau đó người ta có cơ hội mua rẻ hơn, còn bạn khuyên mua giữ tới giờ chưa về bờ nha

8 Likes

Ngáo. Bạn lên topic chim chóc tôi chả bao giờ vào xúi ai mua cả. Tôi đầu tư cá nhân có rảnh đâu mà xúi mua giá nọ bán giá kia :))
Chụp giúp cái chữ tôi xúi người ta mua với :)))

Hồi đó t bảo bạn là đang cả tt sập, b nói con nào giảm cũng đúng hết cần gì phải bày đặt pp nọ pp kia :))
B cố dí TCH tăng nên nó sai, chứ cả tt nó rơi con nào nói giảm thì nó chả giảm :))

1 Likes

Lý thuyết của b nếu có đúng thì b phải áp nó ở mấy con siêu thanh khoản ấy.
Mấy con thanh khoản kẹt bán đi mua thế đếch nào được. Hoặc bạn chỉ đoán mò đồ thị chứ ko đầu tư thực tế bao giờ. Ở trường hợp HLD này, tôi đố bạn bán dc 36 nhiều và mua dc 30 nhiều đấy.

Nhưng nếu 1 cổ như con TCB thì bạn đoán nó giảm may ra bạn mua dc vùng rẻ hơn.

Lên topic lướt sóng các cổ kẹt thanh khoản thế này thì tôi càng đánh giá bạn chỉ ngồi ăn phí khách hàng chứ hầu như ko đầu tư thực tế, ko hiểu thanh khoản nó ảnh hưởng gì tới giải ngân.

1 Likes

bạn nói sập cả thị trường hồi nào, lại bốc phét hả bạn, ngay tháng 10 bạn còn nói trong pic HDC là đã chia tách 25% rồi và có ý không giảm thêm đáng kể nữa kia mà, sau đó có bạn còm hỏi bạn nên mua bán ntn thì bạn còn khuyên nên ôm tiếp nhé, giờ còn chối là nói tt sẽ giảm nữa chứ

với cách bạn diễn giải như vầy người chưa mua đọc đương nhiên sẽ có tâm lý muốn mua thêm vì họ nghe câu đã chia tách rồi, giờ còn chối k khuyến khích mua à, với cái đỉnh 42x ngày đó mà khuyên giữ cũng đã là bậy rồi

8 Likes

Bạn ko biết đọc hiểu à :))
1 ông nói gì đó, tôi có trả lời là t có cả mớ mua vùng dưới vốn hoá ngàn tỷ, thì làm sao mà tôi lỗi chia đôi vốn được.

Cuối tháng 10 chứ có phải tháng 6 đâu mà nói nhắc tới việc chia tách 25%, đừng bóc câu chữ ngoài văn cảnh, phải đọc trả lời ông kia hỏi điều gì thì mới biết câu trả lời của tôi là ý gì.

Còn tôi giàu lên nhờ đầu tư kiểu nắm giữ, ôm, thì tôi vẫn tiếp tục pp đầu tư ôm nắm giữ, có chữ nào tôi bảo “múc ngay HDC giá này” không? Sao nhét chữ vào mồm kinh thế :)))

nhét chữ vào mồm :)))
ngay còm này vẫn khen ban lãnh đạo chuẩn chỉ và nói tôi chim lợn lúc đó đây, như vậy k phải khuyến khích mua và giữ hả? :))

8 Likes

Thầy bói mù :))
Pp của ông tốt hơn nên đầu tư thực tế vào

1 Likes

Chuyển sang cảnh báo tạo đáy đi bạn, chứ tt ổn đi chim lợn nghe ko hợp lắm!

Bạn nhầm rồi, mình k đi chim lợn mà chỉ cảnh báo các dao động điều chỉnh để mọi người tối ưu hiệu suất

9 Likes