IDJ: Lập Đỉnh Tháng 5

bác giúp một mã, để sang tuần em lướt kiếm lời. Con Gas đang có tin tốt mà không bay được vì lý do gì thế bác. Giải thích giúp em với.

hình ảnh
Các bạn sai còn cứ cãi , bác thớt người từ lòn đất về đúng hết nhá @Jean.2007 chuyển Sang nghề bốc mộ hả. Thanks bác chủ đã cảnh báo đúng

1 Likes

Mã này tương lai sắp tới xác suất cao là còn một đợt chỉnh thêm sâu hơn nữa, sau đợt chỉnh đó sẽ tạo đáy tăng lên trên 58. tuần rồi nếu tăng trên 56 thì tốt nhưng tiếc chỉ đến 55.4 đã rớt cho thấy lực tăng đang yếu do nguồn cầu k đạt kì vọng

8 Likes

k có chi, cảm ơn bạn

8 Likes

Thanh niên này đưa cái mô hình của nợ gì đó rồi phán tăng giảm như đang lan truyền 1 thứ tà đạo, tìm kiếm các con chiên ngoan đạo để phục vụ cho mục đích nào đó, nhảm nhí

1 Likes

bạn có trí tưởng tượng hơi phong phú đấy, nên dành nó cho việc có ích hơn

8 Likes

Đang làm việc có ích đây, ai đi làm việc nhảm như chủ tút, bị nói đúng quá nên nhột hả?

rep còm của bạn là nhột hả bạn, chứ bạn còm k dc rep hay sao hh.
đi cảnh báo rủi ro mà bạn nói thành tà đạo, như vậy k phải tưởng tượng phong phú thì là gì bạn ơi

8 Likes

Bú fame mấy cổ hot thôi, làm vậy cho nhanh nổi tiếng, cứ cổ tăng mạnh là lao vào bú, kiểu gì chả có lúc đúng nhể, phán tăng giảm linh tinh nhưng biết mẹ gì về nội tại nó đâu

1 Likes

bú fame thôi mà hơn 20 topic đăng lên lại có thể đúng hết như vậy hả bạn, số lượng hơn 20 k nhiều, bạn thử đi đọc hết và kiếm chứng lại xem phải k nha, trừ các mã như BCC thời gian tham chiếu đã viết là 3-5 năm tới nên chưa thể kiểm chứng và một vài topic mới đăng gần đây chưa có kết quả do còn sớm quá so với thời gian cảnh báo thì các mã thời gian tham chiếu tháng đã đăng lâu rồi như VCG hoặc HDC hoặc L14 và vvv nhìn lại có mã nào sai k :kissing_heart:

9 Likes

Giải rượu tốt đấy chứ :joy:

1 Likes

mới nhậu hả a hh

9 Likes

Thứ 4 index sẽ chỉnh. Nhưng thế chỉnh để test nền. Không đáng ngại. Thậm chí biên độ nhiều cổ sẽ không chỉnh. Họp hành nhậu bét nhè mấy chú tấu hài vui phết

2 Likes

ớ, xem lại giúp em mã em hỏi với.

1 Likes

mã gas này mình đã nói bên trên là nguồn cầu k đạt kì vọng đó bạn. Cụ thể là hiện nhu cầu gas ở tây Âu và các vùng Bắc Mỹ đã lắng xuống sau một thời gian nóng sốt, mức cung đã lấp đầy các nguồn cầu vượt mức thời gian trước cộng thêm sự cảnh giác khiến người dân, doanh nghiệp và cả các liên minh nhà nước tăng lượng trữ gas, sau khi lượng dự trữ đạt tối đa thì lực cầu chững lại cho đến khi lượng gas dự trữ này tiêu hao bớt để có thể tăng cầu. Điều này thể hiện rõ ở giá gas thế giới giảm mạnh liên tiếp trong tuần rồi và tạo dấu mốc giảm hơn 2% chỉ trong ngày 27/5, tính từ đầu tháng 1 thì giá gas đã mất 66%, từ tháng 8 năm ngoái thì đã giảm 90%, như vậy thì thị trường trong nước cũng ảm đạm với mã này là dễ hiểu

9 Likes

Cảm ơn bác.

Bác ới, nhỡ nó k lập đỉnh mà nó lên đỉnh thì sao ạ :confused:

1 Likes

chào bạn, nếu có tăng thì xác suất cao chỉ là dao động k đáng kể trong ngắn hạn trước khi lập đỉnh thôi

7 Likes

Thời điểm này những Kẻ Giả Tiên Tri, Mù Tầm Nhìn nhưng Dư lòng tham sẽ khuyến khích anh chị em mua vào để nâng tiếng tâm và huy động thêm vốn cho các mã đã mua của chúng. Nhưng đoạn đường ray chúng đang đi là lối vào Ngạ Quỹ. Phúc cho ai chưa thấy mà tin.

11 Likes

IDJ DIG hôm nay thế nào Thánh?