IDJ: Lập Đỉnh Tháng 5

đang quay trở lại LÒNG ĐẤT rồi hỏi k trả lời đâu :rofl:
chiều đi làm về rảnh thì qua thắp cho e nó 1 cây NHANG nhé :rofl: :rofl: :rofl:

cuối phiên nay hoặc mai xanh lơ là đúng ý chủ pic

IDJ về bao nhiêu múc đc vậy chủ thớt

1 Likes

thị trường tăng hơn 10đ, IDJ không tăng mà bán như phá mã, VNI mà giảm chắc IDJ giảm SML, chạy thôi ae

1 Likes

chào bạn, hai mã này đều đã viết chủ đề nhận định rồi đó bạn, cùng theo dõi nào

7 Likes

Chào bạn, xác suất cao là về dưới 16.8 có thể tạo đáy, giá cụ thể thì do thuộc thông tin mua bán nên mình chỉ lưu hành nội bộ thôi

7 Likes

về 13.8 chứ chủ thớt

1 Likes

nốt ngày mai là hết tháng 5 rồi đó, liệu IDJ lập đỉnh chưa thánh? hay tiếp tục phá đỉnh

1 Likes

tiếp tục phả đỉnh? nhìn xem những ngày qua IDJ của em có vượt qua mốc giá đỉnh không mà kêu phá đỉnh, đinh cao nhất vẫn chưa hề bị vượt qua nhé em

7 Likes

Xin lỗi ông tuổi đíu gì đòi làm anh, bớt xàm lông lại đi nha, nhảm nhí, chống mắt lên xem tới đây nó thế nào, đừng tuyên truyền mấy thứ tà đạo nữa nhé, cố mà học làm người

cư xử kém văn minh như thằng nhóc thì anh sẽ đối xử với em như với thằng nhóc em nhé. Còn em muốn trưởng thành hơn thì nên học cách nhẫn nại chờ kết quả quyết định rồi hãy phát biểu chứ nói nhiều mất hay. Tà đạo là gì có hiểu khái niệm k? tự em luyên thuyên chứ ai em ơi, tính cách của em như thế này khả năng cao gan của em đang dần có vấn đề đúng k? em nên tiết chế cảm xúc tiêu cực lại

7 Likes

mỗi khi bộc phát cảm xúc như vậy cơ thể sẽ tiết nội tiết ảnh hưởng xấu đến gan có biết k, ngoan i a thương

7 Likes

Văn minh hay ko thì chú chưa đủ tuổi để hầu chuyện anh, chú đừng ảo tưởng nữa nhé, chúc chú thành công với cái trường phái của chú, nốt cmt này anh block chú cho đỡ phiền. Ps: nhìn dáng chú đáng tuổi con anh thôi, đừng ảo tưởng mà tổn phước

1 Likes

văn minh là cách ứng xử giữa mọi người mọi lứa tuổi mới đúng, chứ còn phân biệt đủ tuổi mới văn minh sao, vậy gặp k đủ tuổi thì bạn cư xử bất lịch sự với người ta là bạn thấy hợp lý hả? với bạn tự chủ động nói trước thì tôi mới rep chứ tôi có ham nc với bạn đâu, giờ lại đổ tôi “làm phiền” @@. bạn cư xử như vậy k hợp với lứa tuổi mà bạn đang tự xưng đâu.

7 Likes

bác chủ uy tín. Bác cho em hỏi mã VC7 và NTL ạ

1 Likes

Chào anh/chị, mã VC7 có xác suất cao tăng thêm không quá 6 phiên nữa sẽ có điều chỉnh đáng kể.
Mã NTL có xác suất cao tăng thêm không quá 8 phiên nữa sẽ có điều chỉnh đáng kể

8 Likes

Bác cho e nhận định con Elc và Tar với ạ

1 Likes

Chào anh/chị, mã elc có xác suất cao sẽ đóng dưới giá 13.7 trong 1 tháng tới
mã tar có xác suất cao tăng thêm không quá 7 phiên nữa sẽ có điều chỉnh đáng kể, cẩn trọng

7 Likes

E cảm ơn nhiều ạ

1 Likes

k có chi, cảm ơn ạ

8 Likes