Kỉ niệm ngày đầu tiên được chạy tên. Phá lệ tiết lộ ngày chiêm tinh tiếp theo!

Lời đầu tiên cho phép Khải được cảm ơn tình cảm của các anh chị em trên diễn đàn f247. Ngày đầu lên diễn đàn này đã được 7 tháng rồi. Ngày đầu đăng bài đã được 6 tháng, lúc đầu chỉ nghĩ đăng bài vui chứ ko nghĩ được là sẽ giúp được cả trăm cả ngàn người có lợi nhuận như bây giờ. Đã rất nhiều người thông báo với Khải là đã về bờ nhờ tham vẫn những cổ phiếu những phân tích của Khải. Mang lại được giá trị cho nhiều người đã trở thành niềm vui và đam mê của Khải trong cuộc sống.
Khải xin vi phạm quy tắc với nhóm hội viên cộng đồng đầu tư thực chiến tiết lộ cho các anh chị em biết là ngày 5/6 sẽ là ngày chiêm tinh tiếp theo, ngày 6/6 sẽ là ngày hiệu ứng chiêm tinh. Chắc chắn thanh khoản sẽ cán mốc 1 tỉ USD rất nhiều mã cổ phiếu nhóm cổ phiếu sẽ tím trong 2 ngày này. Anh chị em chú ý ôm chặt cổ phiếu BDS và cổ phiếu CK. Đại sóng bơm tiền PHT này sẽ đưa anh chị em về bờ thậm chí có lãi sau năm 2022 tan nát. Chúc anh chị em gồng lãi thành công.

LIKE THEO ĐUÔI SUB KÊNH YOUTUBE NẾU THẤY NỘI DUNG CÓ Ý NGHĨA
HỮU KHẢI Founder Cộng đồng đầu tư thực chiến
Làm giàu kiến thức. Giúp đỡ mọi người
Link cộng đồng đầu tư thực chiến, sdt, youtube fanpage để ở phần hồ sơ

Thành tích đầu tư của tôi

P/s:Đây là góc nhìn, quan điểm đầu tư của cá nhân tôi miễn trừ mọi trách nhiệm vì đơn giản anh em có lãi cũng ko chia cho tôi đồng nào tôi chỉ gieo duyên lành. Tôi theo trường phái đầu tư trung và dài hạn nên có thể ngắn hạn sẽ bị chỉnh nên anh em tham khảo cũng như tự sắp xếp về tài chính cho riêng mình tôi chỉ tư vấn và định hướng giúp. Lời khuyên của tôi ko nên dùng margin và nếu theo thì phải theo cho đến đầu đến đũa

22 Likes

Cảm ơn boss Khải nhiều lắm! :smiling_face_with_three_hearts:
Số like nói lên tất cả :smiley::grin:

5 Likes

Câu này làm em sợ quá thài ơi…e chạy trước đây :roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

1 Likes

Nhìn kênh youtube và nhóm zal o đi. Ngày nào cũng nhận được lời cám ơn rồi thỉnh thoảng báo về bờ nhé Phúc. Em thử xem đã mã nào anh hô mà ko ăn chưa em

4 Likes

Thài học chiêm tinh ai đấy, e dân lí đây…

2 Likes

Học 2 thầy đó em. Tên thì anh tiết lộ nhiều rồi mà

3 Likes

Warren buffe của VN xuất hiện. Chiêm tinh gia đã ứng nghiệm​:star_struck::blush:

Lần trước tính ngày chiêm tinh cũng đúng nha anh

4 Likes

Hết cơn ám ảnh mang tên COVID 19
@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @green @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK @Chinh_Vu @Giagiahi @Green @Trung_Phong @Ckviet66 @Bom_Minh_Hung_247 @MinhAnh1102 @BlackJack @Giagia1 @dungdauto @Bull @DoanDu @Trung_Phong @Inin2306 @kathyyyyy @Shin1990 @TCK

10 Likes

Nổ banh ta lông. Khai quê Bình Đà hả?

1 Likes

Chúc mừng Khải được chạy tên trên F247 nhé. Cứ cho đi nhiều lên tầm ngay.

2 Likes

Chiêm tinh cm gì, tào lao mía lau. TT giờ cần gì hô hào? Ai chả biết sẽ tăng?

3 Likes

Thanks anh chiến nhé

6 Likes

Trên này thì tôi chỉ cho hôm nay biết thôi. Trong nhóm tôi cho biết trước cả tuần mà gom hàng rồi nhé Khá Lửng

4 Likes

Kênh ytb lèo tèo vài người theo dõi :grin::grin::grin:
Kênh thế này mà lên đây nổ như pháo rang

1 Likes

Trong nhóm gom trước cả tuần sau đó lên đây mở pic hô hào để úp bô

Số like thì khai lập năm - mười nick phụ like cho nick chính. Khai học Khoai hơi bị nhanh. Có lẽ cùng vần KH :grin:

Cứ rút dần theo số đông và chỉ còn 50% trở lại, càng đua cao fomo như gà luộc

1 Likes

Muốn danh có danh.ở đời có mấy ai ko ham danh lợi

1 Likes

Khách quan mà nói anh em trên diễn dàn này cho biết đã ai chỉ được nhiều mã cổ phiếu ăn bằng lần như Khải hay chỉ cho mn mã nào cũng ăn chưa. Chỉ cho mọi người 2 nhóm rất yếu là Bank và bán lẻ chưa. Khách quan đi nhé

7 Likes