Kỉ niệm ngày đầu tiên được chạy tên. Phá lệ tiết lộ ngày chiêm tinh tiếp theo!

Mã nào thế bác?

2 Likes

Khai kinh quá! Tự phong là Lãnh tụ, ngang tầm lãnh tụ Quốc gia, dân tộc.

Bị hoang tưởng hay ngáo đá thế ku?

Lùa gà ngay và luôn

1 Likes

Các bạn theo chủ tóp nên nhớ. Chủ tóp chỉ điểm mua nhưng ko chỉ khi nào nên bán nhé. Đưng để khi thủy chiều rút mới biết đứa nào ko mặc quần. Như năm 2021 nhiều ng nghe A7 tk x2 x3 tk nhưng cuối cùng bay 70% tk nhé

2 Likes

Em chào bác!
Mồm bác có mùi mắm tôm thì phải :grin:

1 Likes

Hì hì, thài chưa nhận diện hết nhân dạng của jean ah :grinning:

2 Likes

:joy::joy:phím hàng free mà mấy thánh đòi phím cả mua- bán :joy::joy: :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

1 Likes

Haha vậy họ mới lỗ hoài anh ạ

2 Likes
1 Likes

1 Likes

thanks anh update

1 Likes

Hì hì, jean mà cứ mang nick clone đi phá phách là hàng thài nó lại chạy
PSH là 1 ví dụ :grinning:

1 Likes

:nerd_face:

@Khai_Nguyen_Huu

Bỏ cái tật khịa người khác để lấy tiếng nha ku. Kiểu này nó kém sang.

Giỏi dở gì thì cứ tự nhiên nhá

Ca cho e vào nhóm với

1 Likes

Bạn xin đi mình sẽ duyệt

1 Likes

Kinh tế VN đang rất khó khăn cần tích cực khơi thông rào cản kích cầu doanh nghiệp kích cầu tiêu dùng

3 Likes

EVG giá đỏ là gom ổn cứ mua túc tắc tránh làm lộ dấu chân dòng tiền
@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @green @gachoi2021 @KimBum @SAMSON
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK @Chinh_Vu @Giagiahi @Green @Trung_Phong @Ckviet66 @Bom_Minh_Hung_247 @MinhAnh1102 @BlackJack @Giagia1 @dungdauto @Bull @DoanDu @Trung_Phong @Inin2306 @kathyyyyy @Shin1990 @TCK @Shin1990 @VietBui @Bull

10 Likes

Ok thài :grinning:

2 Likes

Dư địa tăng trưởng khá lớn. Giá rẻ một nửa so với vốn chủ. Chỉnh là xúc ko fo mo

2 Likes