Kỉ niệm ngày đầu tiên được chạy tên. Phá lệ tiết lộ ngày chiêm tinh tiếp theo!

Nhiều fan thì chuẩn bị mở lớp đào tạo lấy nửa học phí 170 triệu chia 2 đê

Dòng bds,ck hưởng lợi nhất từ việc giảm lãi suất

1 Likes

Xin Chúc mừng AD đạt được thành tựu xứng đáng ạ. Rất cảm ơn AD rất nhiều.

2 Likes

Đúng vậy , giờ trình cao hơn A7 mới lùa được , chứ cỡ khai nguyên hữu nói không ai nghe rồi …

Thế hả. Vậy mà tôi nói 1 livestream chém gió gần 150 người vào xem trực tiếp nhé

3 Likes

m ẳng linh tinh quá, k theo thì cút, vào topic lảm nhãm như bị dẫm phải đuôi vậy ?
ku Khải nó có tài ae tụi t công nhận, m có topic nào phím hàng ra hồn hay chỉ là nick lone đi khịa mõm là giỏi ? thằng bố chú e thích đú

4 Likes

Thì cuối tuần họ rãnh . Chứng khoán là không anh em bạn bè và không nên nghe bố con thằng nào , không có mục đích thì bỏ thời gian livestream chi ?ông nào live mà chẳng nói cho đi kiến thức …

Tôi vẫn theo Lã Giang Trung ngồi đợi cú rũ đây , lúc đó đội tôi mới vào mua tiếp

Thế bạn mở pic phím xem được con nào x tk ko bạn nhé.

5 Likes

Nếu ổn tôi sẽ cày tim cho bạn lên top luôn

4 Likes

Cậu em Khải hơi dại, nhìn cậu Cường kia khôn lỏi toàn đứng sau giật dây có bao giờ giơ mặt ra đâu nên có làm sao thì người ta lại chửi em dù anh biết em Khải cũng có năng lực

Mình không cần lên top , tại sao phải phím hàng … tại sao phải hô hào … Tôi vào đây để kêu bà con đừng nghe mấy đứa lùa gà

t cả tuần ngày nào cũng rãnh, m cứ việc thông báo livestream và mở topic phím hàng chuẩn nhé,t live share tim video/topic đầy đủ, chứ vào topic người khác mõm làm gì

1 Likes

Đến tỉ phú phạm nhật vượng còn ăn chửi suốt. Cố làm hài lòng tất cả mọi người mới là hành động ngu ngốc nhất. Cứ là chính mình thôi

5 Likes

thôi lượn đi, tiền tụi t k cần m phải khóc thuê làm gì . Ăn tụi t hưởng, thua tụi t chung. chứ có cho tụi m cục xương nào đâu mà phải khóc lóc thuê ?

2 Likes

Tôi khóc hồi nào ? Đừng tin những kẻ nói đạo lý

vậy giờ t phải tin ông à ? lên 1 bài post kiến thức và tư duy để t kiểm tra rồi tính tiếp nha. tính t hay ba phải, thằng nào giỏi t theo . đơn giản vậy thôi

1 Likes

Tại sao tôi phải nghe ông ?

T6 rồi tự tin múc cổ đỏ đón t2 chiêm tinh

1 Likes

cái phép lịch sự nhất còn k có, vào topic người khác tỏ ra tinh tướng làm gì ? thôi lượn đi cho nước nó trong, mình k thích người khác, thì chắc gì người khác thích mình. next đi thế là xong

1 Likes