LDG - Siêu cổ phiếu

Mấy con hàng bị ăn cái dớp a Quyết rồi nên có nhiều đến mấy cũng khó tăng trưởng

Bạn thấy LDG chưa? Cứ kéo lên atc là mấy hôm sau thảm hihi

Tôi bảo bác từ tháng 7 rồi, q3 chưa chắc có gì đâu. Tôi đang cầm giá 6.1 nên chấp lái nhé. Bác đánh T+ là dễ sml ở giai đoạn này đấy. Hàng nào lướt lát lúc này cũng dễ chết. Hôm nay vni có thể xác định đáy, khi đó các cp có cơ bản tốt sẽ lên

Đấy là tôi nói có hai bạn hôm qua hô cuối phiên kéo sát tham chiếu thì ok đó. Còn ôm dài ngắn lại là chuyện khác.

Nhìn đường giá khá lâm nguy

Đường giá của mã nào vậy bạn? LDG à bạn?

Mãi không về bờ…em múc 8

LDG chắc phải qua năm sau mới chạy được các bác nhỉ? Mấy dự án của LDG toàn dính pháp lý, chưa xử lý xong.

1 Likes

Tôi còn 8.5 cơ. Hôm rồi can đảm cắt 1/2 mua LAS rồi mua tiếp Pow 11.85 thấy nhẹ cả đầu. Chắc mai kia tăng cắt nốt. Mỗi HAI cứ u u mê mê k cắt giờ mếu dở, khóc dở hihi

1 Likes

Ldg canh sút được đấy bác, đang lên rồi. Pow của bác cẩn thận lại cut nốt

LDG bịnh thiệt

1 Likes

Nn hôm nay múc ldg, lạ ghê

Pow mà bị cắt bạn có bị làm sao không? LDG may lên đc trên 7 tẹo. Nhìn Pow dài ra chút đi bạn dù LDG tôi vẫn còn.

LDG sẽ chạy mạnh đấy nhưng k biết năm nào. POW mà có bạn nói phải cắt nghe chừng khó hihi

Ngon!

LDG đang đè gom rồi sóng đất bay xa

lại tèo

Thôi bỏ vào con khác đi b . Lái yếu quá so với bds cùng ngành . Thị giá tụt hậu so với SCR , TDH , ITA . Con này giờ pr chắc cũng mấy ai quan tâm .

1 Likes

Lái đánh khó chịu quá. Ép tới ép lui ói cho hết. Mới chụi đánh lên quá.

Bác tư vấn giúp em mấy mã để em cắt lỗ con giun đất này. Tks bác nhiều nhiều