LDG - Siêu cổ phiếu

Ldg tin ra phát hành trái phiếu đã có người mua. Như tôi phân tích chỉ có ai thâu tóm dn mới bỏ tiền vào để đầu tư dự án. Game này mới hay

2 Likes

Chúc mừng bạn sáng suốt. Hôm ĐHCĐ lđ LDG hứa đưa LDG về mệnh trong tháng 10 mà tôi không kiên trì.

Nói thật tôi rất dốt TA nên chỉ mua theo phân tích FA, nhiều khi mua hớ. Không quan trọng lắm nếu mình nắm đc bản chất dn. Vnp, ddv tôi đều từng sml trước khi nó vào pha kéo điên, vào sớm quá chôn vốn và nhìn tk đỏ lòm mỗi ngày cũng không dễ chịu. Sau này phải học thêm TA kĩ mới được

1 Likes

Tôi cũng muốn giữ nhưng dạo này sức chịu đựng kém. Lúc thủng 8.5 rồi 8 rồi. 7.5 k chịu cắt hết. Tôi bán LDG 1/2 lúc 7.48 mua mã khác lời đậm k chịu bán để mua lại LDG lúc 6.1 giờ lời nhẹ cũng nản thà để LDG còn hơn, lời đậm mà k bán còn tham. Hôm rồi tôi cắt LDG cũng nghĩ quý 3, 4 nó sẽ ok nhưng ham WBS, DLG mua lời đc tẹo QBS trong khi DLG vẫn dậm chân tại chỗ.
Nếu dùng pp của bạn tôi tin sẽ có 12, 15 cho bạn bán.
Tôi k kiên trì mất ăn FIT mua 337 ôm ròng rã mấy tháng cắt mua Bii 0.8 ( bạn cứ tưởng tượng xem lúc đó 45k BII, 24 ngàn NHP 0.5) rồi cũng k giữ bán mua lung tung. Ngắn hạn tưởng lời nhưng vẫn lỗ vì k phải mã nào mua cũng lời. Thà để đi làm việc khác còn hơn. Nghĩ thế mà k làm đc.

1 Likes

Chính vì thế tôi rất tâm đắc vấn đề penny chỉ đầu tư ko quá 20% nav để khi cần xử lý cho dễ. Ôm nhiều hi vọng ăn bằng lần mà 1 trận thua là đi sạch sẽ

1 Likes

Thông tin lái lợn, LDG bắt đầu vào sóng phi nhé!

Đợt này phi lên được bao nhiêu các bác? Mai đua lệnh còn kịp?

Lên được bao nhiêu câu hỏi khó, bao chứng sĩ hi sinh rồi. Thị trường thì rung lắc, vẫn chờ xem thôi. Hàng ở vị thế mới ít lắm, nhỏ lẻ rụng hết rồi.

3 Likes

LDG nén lâu quá rồi đang chuẩn bị vào đường đua !

1 Likes

Giá đất giờ ở Vietnam rất cao mà giá cp bđs ở những cty có quỹ đất lớn lại bèo nhẻo một cách vô lý quá

Cả nhà tham khảo bảng giá đất tháng 9 nè

định giá theo tài sản của ldg thì ldg đáng giá 24-28xxx đó .

1 Likes

Tôi chờ các thông tin rõ ràng hơn về tái cấu trúc doanh nghiệp, khi đó LDG sẽ phát triển bền vững, cổ phiếu đi lên không sợ lái bẩn.

2 Likes

Cứ phải có tay to mới được

làm trò vớ vẩn cp penny muốn khá phải có llãnh đạo tốt, đằng này sân sau của anh Thìn thì ko khá lên đc.

Het ce

Sóng bds lại tiếp tục

TDH dẫn đầu đoàn đua bđs vì có anh Louis nhúng vào nhỉ

TDH, DRH , SCR …các em bđs đầu 1x ce đẹp ghê