Ơ ĐỘNG ĐẤT À! Không phải đó là cổ đông APEC sắp ăn to!

,

Sau phát hành 1:1 thì quy mô vốn điều lệ của IDJ sẽ gấp đôi. Số cổ phiếu lưu hành tăng gấp đôi, thanh khoản sẽ tăng rất mạnh. Các hệ số tài chính trở thành vô cùng an toàn. Thêm khả năng triển khai thêm nhiều dự án… vì vậy nhiều tay to sẽ nhảy vào khiến giá IDJ sẽ tăng vọt.

(Ngoài ra, APS cũng sẽ tăng lợi nhuận do đang nắm nhiều IDJ giá rất thấp)

3 Likes

SGR HD6 NTL NHA em ăn được cơ cấu hết sang IDJ API. Lựa chọn này sáng suốt nhất cuộc đời em

4 Likes

anh còn có việc khác, thời gian đâu đi đào bới cổ như chú, anh mua API IDJ theo anh Lăng thôi

2 Likes

APS em ko đủ lực để mua tiếc vãi anh ạ soi đc nó giá 8 đấy

2 Likes

Hehe em có đội mà anh. Đang đào tạo cho team để đi soi và đào

4 Likes

Green hôm trước thả tim ở Youtube mình phải ko?

2 Likes

Thôi nghỉ ngơi anh ơi. Thứ 2 ngày hiệu ứng chiêm tinh ra tin giảm lãi suất điều hành tái hiện 3 lần giảm lãi điều hành liên tiếp đó anh

4 Likes

Đất cát ở ngoài mà động đậy thì 3-4x là bth

1 Likes

Kaka ối trời ơi phải đi chơi thôi. Tuần này nhặt hàng mỏi tay

2 Likes

Ngoài IDJ vẫn giữ nay vào thêm pc1. ngoài điện ra nó mới bắt đầu khai thác niken hết công suất máy từ đầu tháng 5. Bđs KCN tới đây 1500ha. Lồi mồm toác mỏ thời gian tới với 2con này

2 Likes

thị trường lên thì con nào cũng lên hết, kiếm con nào ngon nhất all-in rồi ngồi im

1 Likes

IDJ API EVG trũng ngon thơm phức ko nói nhiều

7 Likes

Cuối tuần nghỉ ngơi vui chơi đi bà con ơi.
Hàng hot thì cứ để nó tự nhiên vận động thôi!!:smiley:

1 Likes

Đang livestream nhé

@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @Posiden2610 @green @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK @Chinh_Vu @Giagiahi @Green @Trung_Phong @Ckviet66 @Bom_Minh_Hung_247

9 Likes

Gì thế Khải em. Múc Nô chưa e, thay đổi quan điểm về Nô chưa Khải e. B7 bảo quay xe sớm đi không là động đất đoá :laughing:

2 Likes

@Khai_Nguyen_Huu EVG giá 4,4 vẫn vào đc anh nhỉ?

2 Likes

Tới đây PC1, IDJ là nhân ái

2 Likes

Chân sóng rồi kaka :smile:

2 Likes

Cảm ơn boss Khải đã giành thời gian chia sẻ với mọi người.
Chúc bà con cuối tuần zui zẻ :smiley:

1 Likes

Tự dưng nhìn dáng em Tam thấy yêu yêu mới chết chứ lị

1 Likes