Ơ ĐỘNG ĐẤT À! Không phải đó là cổ đông APEC sắp ăn to!

,

IDJ vừa điều chỉnh PHT từ 2:1 thành 1:1 để đón sóng tiền rẻ này. Sắp tới API chắc chắn cũng PHT 1:1. Thiên thời CODOTEL được cấp sổ. Vĩ mô Bơm mọi mặt trận từ ĐTC đến tăng lương giảm VAT, Gói NOXH, Cho vay doanh nghiệp, cho vay tiêu dùng kích cầu. Tăng tỉ lệ dữ trữ ngoại hối. Sóng chính sách cởi trói cho codotel làm xong cao tốc dầu giây phan thiêt, book hết cục NMTTT hơn 2000 tỏi dự là lợi nhuận 600 tỉ. BLD quá nhanh nhạy nhìn ra trước sóng to nên PHT để lấy tiền làm APEC Solari Mũi Né siêu dự án biểu tượng giới thượng lưu ở Mũi Né. Thiên thời địa lợi nhân hòa có cả. Tôi Full margin API IDJ 1:1 giá 11 tôi tính giá IDJ API 3x mới xem xét chốt anh em tính hộ lợi nhuận thế nào? Ai tát cho tôi phát xem tôi có đang mơ không?
LIKE THEO ĐUÔI SUB KÊNH YOUTUBE NẾU THẤY NỘI DUNG CÓ Ý NGHĨA
HỮU KHẢI Founder Cộng đồng đầu tư thực chiến
Làm giàu kiến thức. Giúp đỡ mọi người
Link cộng đồng đầu tư thực chiến, sdt, fanpage, youtube để ở phần hồ sơ

P/s: Đây là góc nhìn, quan điểm đầu tư của cá nhân tôi. Tôi không hô hào chỉ đưa ra quan điểm nhận định của mình. Tôi xin miễn trừ mọi trách nhiệm vì đơn giản anh em có lãi cũng ko chia cho tôi đồng nào tôi chỉ gieo duyên lành. Tôi theo trường phái đầu tư trung và dài hạn nên có thể ngắn hạn sẽ bị chỉnh nên anh em tham khảo cũng như tự sắp xếp về tài chính cho riêng mình tôi chỉ tư vấn và định hướng giúp. Lời khuyên của tôi ko nên dùng margin và nếu theo thì phải theo cho đến đầu đến đũa

Bổ sung video minh họa phân tích rất sâu về IDJ

7 Likes

Anh em cổ đông Apec tát cho tôi phát xem tôi đặt giá mục tiêu IDJ API 3x có điên ko
@Ckviet66 @Huynh1 @Hocdautucophieu @CHIEN_TC100 @Tammy.Tr @mtam137 @AnNhien5 @hocdautuf0 @Tuan_Do4 @vuacobac110022
@Luanhh @Joker @Posiden2610 @green @gachoi2021 @KimBum
@Voanhcuoc @Chanh @07U16 @Thao4 @AnNhien5 @nguyenminhkhanh @Tuan_PA @PHAMNGOCTAN @HarleyQuinn @07U16 @Nguyen_Tan1 @Hoangbanker89 @Hoangminh68 @Mai_Quynh @Kim_Cuong @Nhatdep @Lucy0396 @Siunhanck
@Nomadic_one @QCK @Chinh_Vu @Giagiahi @Green @Trung_Phong @Ckviet66 @Bom_Minh_Hung_247

7 Likes

Dự án này sẽ xây vào tháng 11 này cho sự kì vọng lớn lao. 3x liệu có hơi phiêu hay là lên tận 4x

4 Likes

Nay ngày chiêm tinh đúng là hàm ẩn bao sự kiện khủng khiếp

3 Likes

Chu kỳ bds nghỉ dưỡng. Chính sách hỗ trợ phát triển ngành du lịch làm mũi nhọn.

2 Likes

Anh cũng full APEC EVG mà phải ko kaka ăn lồi mồm toác mỏ bục phao câu sóng này

2 Likes

3X bình thường cuối năm nhé, thời tới cản sao được

1 Likes

Thế ngon nhỉ

2 Likes

Full margin trên sàn apec 1:1 giá 11 bạn à. Tôi mua dưới vốn chủ sở hữu API IDJ đó bạn

3 Likes

Full mg luôn nhưng vẫn còn 1:1 bên ngoài. Giá hấp dẫn lại múc tiếp thôi

à thế thì ăn to giống em rồi. kaka

3 Likes

hạn chế hô hào, nhìn gương A7 nhé, thành công quá nhanh rất dễ làm người ta tự mãn, Khải có cách chọn cổ rất hay nhưng cách PR cần hoàn thiện hơn

Chính sách hỗ trợ ngành vậy thì chạy đi đâu

3 Likes

Ok anh em sẽ cố gắng kaka cứ phê cái đã

2 Likes

anh cầm Apec mấy năm nay, nhưng ít lên F chém, chú rất giỏi khi đào được IDJ API đấy

2 Likes

EVG cũng full r anh mỗi tội ko mua margin được EVG em múc giá 3.52

4 Likes

vốn chủ sh của apec bg đấy ad

1 Likes

Giờ vốn chủ IDJ 2000 tỉ rồi vì quý 1 vừa lãi 30 tỉ

2 Likes

EVG anh đang nghiên cứu, nhưng penny anh ko ham hố lắm, để chờ điểm vào rồi vào ít xem sao, kèo này theo Khải, cuối năm có lời, hẹn vào Mũi Né tụ nhậu 1 trận ở Apec Mũi Né nhé

4 Likes

Ok anh có ăn thì cám ơn em là được. Tiếc cho anh ko chung thuyền với em PSH.

1 Likes