Siêu sóng "dầu khí" - liệu chu kỳ 10 năm có trở lại

, , ,

Nếu không có tin này thì Dòng P hôm nay như một phiên chốt lãi bth.

Các bác đừng quá hoang mang nhé. mà hãy xem đây là một cơ hội mới

PVS mục tiêu trước mắt sẽ là 37±1 xa hơn là 41±1.

còn mục tiêu PVD ae cứ trừ xuống 10 giá so với PVS nhé :smile: :smile:

Căng nhể : ))))

1 Likes

Tối ngày 15/6 em có báo ae có hàng nếu lướt ngắn hạn thì cứ thoải mái chốt lãi.

một phiên chốt lãi bth thôi anh :cold_face: :cold_face:

Chốt lãi bình thường ak : ((((

dạ tùy vị thế thôi bác. Người đầu tư trung dài hạn nếu đã mua bên dưới thì thấy bth. còn nếu vừa mua bên trên đây thì thấy xấu. Ngày 15.6 em đã báo các bác lướt ngắn hạn cứ bán thoải mái rồi.

Đợi hết phiên hôm nay xem thế nào, em thấy không quá tiêu cực đâu ạ. nếu mà rớt 31.5 đối với PVS thì các vị thế trên cao buộc phải quản trị. Những con P khác cũng nên nhìn PVS mà hành động theo

1 Likes

Target bn e?

em nhìn target trung hạn thôi anh, trong năm nay nha

AE lưu ý tuy là trend tăng trung dài hạn nhưng những đoạn chỉnh ngắn có thể lấy đi 1X%-20% của nhà đầu tư. Do vậy, tùy vị thế mà quản trị danh mục nhé!

Em tiếp tục câu chuyện Lô B của nhóm dầu khí, cái tin hồi trưa rõ là làm trò. Ông EVN muốn tranh làm 2 nhà máy điện Ô Môn 3 4. PVN mới xúi Moeco viết thư méc Phó Thủ Tướng chị ạ! :rofl: :rofl:

Ngày mai trongg trường hợp nhóm P hồi xanh, Anh Chị cũng không cần vội mua nhé,

Cập nhật nhanh PVD: CEO của PVD cho biết thành kế hoạch 2023 sau 6 tháng hoạt động. - Công th đặt kế hoạch doanh thu 2023 5,400 tỷ và LNST 100 tỷ, trong khi kết quả Quý 1 doanh thu 1,226 tỷ và LNST 52 tỷ.

Một số thông tin về siêu dụ án Lô B Ô Môn và các doanh nghiệp được hưởng lợi, mời quý anh chị tham khảo
image