Vic - hành trình 200

Thực tế theo mình nghĩ anh Vượn ảnh làm sẽ ok thôi, như bạn nói đó là khả năng hold hơi lâu, hy vọng cuối năm quay lại được với ảnh, giờ thì đang gồng lỗ cái đã bạn tôi ơi

1 Likes

Làm cái gì cũng phải cần có thời gian. Mua cổ mà đòi ăn ngay thì các bác ra làm con số sau 6h30 một ăn 99 tịt như bác vượng nói nhé

1 Likes

thì đầu tư giữ được 3 tháng kì vọng 2 năm tới sẽ ngon anh Vượng cắt lỗ hết mấy hàng không hiệu quả rồi

nay cuối phiên bị đạp cái nặng quá cảu Vic lẫn Vhm

1 Likes

Uhm atc nay cho gãy Vic mất margin cũng làm cổ yếu đi 1 phần

Mời anh em vào room để chia sẻ tầm nhìn về doanh nghiệp

1 Likes

Uống cafe thấy hai chiếc Vinfast e34 hy vọng Vin có chân trong kỷ nguyên xe điên

1 Likes

Kỉ nguyên tới là xe điện và chắc chắn Vinfast sẽ có chân trong đó bác

1 Likes

Vhm đặt kế hoạch giảm 18% lợi nhuận khá lo lắng, Vic còn mỗi Vinhomes gồng

1 Likes

Hy vọng năm Vinfast lỗ ít lại, Vhm giờ vô trạng thái tăng trưởng chậm rồi, quá lớn giờ muốn tăng gấp đôi gấp 3 lợi nhuận phải bán hết đất ở Vịnh Bắc Bộ. Anh Vượng thấy mì tôm làm hết có ăn về theo đất giờ thất đất hết cỡ rồi. Anh vượng nhảy sang bán lẻ điện thoại xe hơi, giờ bỏ hết chọn xe điện làm động lực phát triển.

vớ vẩn, quỹ đất vinhomes gần 17k ha, mới sử dụng hết 1/10, năm nay mở bán 3 đại dự án mới, các năm sau khả năng sẽ là năm tăng trưởng vượt bậc khi mở bán dự án longbeach cần giờ và green bay hạ long, đó là tính toán của họ, còn đồng ý với bạn các vế còn lại, nhìn chung, trong vài năm trước mắt, vinhomes vẫn là con gà để trứng vàng cho vingroup, còn vinfast sẽ là điểm bật cho vic trong tương lai, không thể cứ trông chờ vào đất mãi được

Quỹ đất 17.000 tỉ để duy trì mốc lợi nhuận quanh 2 tỉ đô. Chứ bác nghĩ triển khai phát ăn hết à, triển khai ăn vài năm. Chưa kể Long beach Cần Giờ và Hạ Long Xanh còn phải BT với Vingrroup nghĩa là 1 phần lợi nhuận chạy thẳng vào Vic không qua Vhm.

1 Likes

đồng ý với bạn luôn, cũng giống trong nhà có mấy đứa con, giờ bố mẹ đẻ con ra có đứa này đứa nọ, muốn cho tiền thằng nghiện thì phải cấu của thằng thành đạt thôi, nói chung về độ đoàng hoàng thì vin cũng như vhm mình đánh giá cao, như con vhm, tuy lình xình nhuwg cũng là con bds báo cáo tài chính uy tín, đâu có giống một số ông trong ngành bán nhiều giá đút tút riêng

hy vọng vào tương lai , ôm một đống cp trong cũi sắt . vic 77 báo danh =))

Báo danh bác là 81.7 nhé ^^

còn nếu không thành công ?

thôi bác , tui thoát Vic đây , 72% downtrend rồi , chờ vậy .

mói tuột một phát 75,4 luôn

sau khi phan tích và nhận dược tin tình báo thì bán lúc 77.9 . thoát chết trong gang tấc =))

1 Likes