1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Số đông luôn sai mà dk nhỉ . Sai vì họ nghĩ bản thân mình có học vấn có kiến thức nên khi họ thua lỗ họ chỉ đổ lỗi cho “xui” chứ có bao giờ biết sửa đâu hehhehe .

8 Likes

Em từng đọc được 1 câu ở quyển sách nào đó:” Ai cũng thích được thể hiện mình” bản thân 1 người khi có lời họ sẽ khoe mẻ lên cho ngta biết họ giỏi và khi họ thua lỗ có nhiều người sẽ chơi chứng “ mõm” . Mà mấy cái này điều xuất phát từ cái “ tôi” không chấp nhận mình bị vặt lông thôi :)))

8 Likes

Dù có nái hay kể cả MM đj nữa cũng có những " đặc điểm riêng " , nếu ta " nắm " đc các đặc điểm ấy thì nái cũng … dễ thương lắm :smiling_face_with_three_hearts:

9 Likes

Nái cũng có nái ki bo và lái hào sảng dk nhỉ :eyes:

8 Likes

Đó ko phải " đặc điểm chung " :sweat_smile:
Đặc điểm chung mang tính bản chất của nái là … à mà thôi :zipper_mouth_face:

9 Likes

Điều em nói là hoàn toàn đúng! :+1:
Thế nên, mới có câu :point_down:

Giá do nái quyết ko phải do chúng ta, nên nói là mua đúng đái thì chỉ là may mắn hoặc Chém gió thui :rofl:

9 Likes

Khi em quyết định bước chân vào con đường này thì em với tâm thế có thể mất hết xèng để đi tìm con đường của riêng em . Nhưng có lẻ phúc báo ông bà cho vẫn còn nên em chưa rụng hết :grin:. Thấy dk thường hay nhắc con ma trinh nữ nhưng bản thân em trước giờ chưa từng sd( em ko thích nợ cho lắm :eyes:) nó và chưa có ý định sd nó hhehehe.

slogan của em kk

8 Likes

Thật ra nếu em " hiểu " bản chất của các hiệu môi tới trứng thì sẽ biết họ không hẳn là " bạn " :triumph:

Cơ mờ … muốn ko chết thì việc ko chơi chơi với nàng Ma trjnh nữ ko quan trọng bằng việc cần phải tránh thật xa trứng lởm ra.
Tiếc phải nói rằng trái trứng vừa rồi em ưng của quết lại rơi đúng vào trứng lởm :sweat_smile:

9 Likes
6 Likes

Thật ra trái trứng em up lên chỉ là j4f thôi dk em đã ko đụng hàng nóng lâu rùi dk ạ :joy:

7 Likes

Vậy tốt em! :grinning:

6 Likes

Giờ em mới biết ma trinh nữ là marin :slight_smile:

7 Likes

Nc này qua nc khác cũng dc dk. Dk cứ trả tiền ship là chỗ nào cũng tới hết :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

7 Likes

Tâm lý đám đông sẽ mãi không thay đổi :slight_smile: em sắp kỷ niệm 1 năm vào làng trứng, mất mát nhưng có thay đổi

7 Likes

F-zero đời Vni 1500 mà còn trụ dc là tốt rồi chị!
Keep on fighting! :hugs::hugs::hugs::muscle::muscle::muscle:

7 Likes

Anh nói nè:

Ở Trứng Trường Ta chả có cái hình mẫu mô hình nào cả đâu em. Tất cả chỉ là " trò đùa " của nái, áo khoác đẹp của môi tới và nồy cơn của hiệu … :joy:

Đa số Trứng Thủ ko nhận ra điều này bởi khi lơ ngơ bước chân vào Trứng trường người đầu tiên họ tiếp xúc chính là … Môi Tới và cái đầu tiên họ đc chỉ dạy và mê mẩn chính là Rồng - rắn - giun xanh đỏ tím vàng :triumph:
Và oan nghiệt hơn nữa là nhiều người tới cháy … vài kt vẫn ko nhận ra mình chít do đâu? :disappointed:

7 Likes

Lứa tốt nghiệp đợt này khốc quá anh :(. Có khi nào 3 năm tới lại có kỳ uptrend mà trong mơ ko nghĩ tới a nhể

7 Likes

Có 1 tjn vui là:

Downtrend thì nhanh ( thang máy ) chớ uptrend thường rất chậm ( thang bộ )

Nên hễ sống sót qua đc downtrend thì sau đó có cơ hội hồi phục cùng uptrend, tuy nhiên chớ vội quá lạc quan, rất nhiều trứng lởm tới khi uptrend mới thật sự về với cái … máng lợn :disappointed:

8 Likes

Ros :slight_smile: minh chứng cụ thể anh nhỉ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

6 Likes

Kkkk Andy dk dạo này nhiều fan hâm mộ quá à nha :crazy_face::crazy_face::crazy_face: Followers lên 154 là bằng 50% bên f9 gùi phải hông ta?! Em ép dữ lắm mà dc có vài ba fan :rofl::rofl:
Relaxxxxxx :rofl::rofl::rofl::rofl::joy::joy::joy:
Kết bạn với chị chắc cũng mệt lắm à boy bán cua @Hoai_Nam_Tran :rofl::rofl::rofl:

8 Likes