1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Trang phục là để tôn vinh vẻ đẹp của phụ nữ, chứ ko phải phụ nữ là để tôn vinh vẻ đẹp của trang phục :grinning:

6 Likes

Kkkkkk ở nhà mámi em suốt ngày càm ràm, bắt em vứt bớt đồ hở hang sếch xỳ đi đấy dk :joy::joy::joy:

6 Likes

Em cứ lấy mấy tấm hình bé Tiên cho mami xem, rất nữ tính quyến rũ sách si nhưng ko hề dung tục phản cảm :heart_eyes:

6 Likes

cái này em công nhận nè, phải nói rất đẹp, Bạn ấy rất thông minh, chính bộ quần áo đó lại làm tôn lên hết các vẻ đẹp hình thể. Nói ko chừng có khả năng là 1 hoa hậu gần như top thành công

5 Likes

Tui đang có 1 thắc mắc:

Ko rõ các Chiên da lập mô hình , vung kiếm vẽ rồng họ " bắt đái" chưa? Hay là đợi về đúng mô hình nhỉ? :thinking:

7 Likes

:thinking:

7 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

5 Likes

Các nhóm vẫn hô nhau bắt dig đó đk. người yêu cũ khó quên

4 Likes

Nói chung cứ hàng real là đẹp, còn bơm thổi thì k đệp :sweat_smile:

6 Likes

Ơ thế hàng về e lại được xem các a nái tắm tiên ah :joy::joy::joy:

6 Likes

Rôm làng Trứng là 1 rôm kỳ lạ, khi đa số người xem toàn là thành viên :wink:

8 Likes

Chắc mới đầu là đứng ngoài đọc thầm, sau đó thấy zui quá làm nick zô cmt luôn dk :sweat_smile:
Mỳ Tơm @Tammy.Tr mà post hình sếch xỳ nữa là tới lun :sweat_smile:

6 Likes

đó không phải là lỗi của t đẹp trai có gì sai?

7 Likes

a chia sẻ thêm ít thơ nhé, em cũng thích thơ cổ

5 Likes

Đẹp dzai ko có gì sai :heart_eyes:
Chiên Trứng cháy khét đẹp dzai … bằng thừa! :crazy_face:

( Internet )

7 Likes

Em nữa a :sweat_smile:

7 Likes

đẹp zai thì ko có gì là sai, đẹp quá lại là một cái tội :slight_smile:

6 Likes

Anh thời trẻ cũng mê thơ, truyện chữ …
Giờ có tuổi rùi ko đọc truyện chữ nữa, chỉ đọc sách, báo, coi video, film, ca nhạc thôi :relieved:

7 Likes

sợi dây kinh nghiệm trên ck rút tương đối dài rồi a ah… mà vẫn còn chưa thấy bờ đâu… kaka… 1 lần nữa tks a!

7 Likes

hahaa chiên chứng k đc thì thành chứng chiên

7 Likes