1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Lady nhà mình đới đk :heart_eyes: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Xoay 45 độ thấy đc cái chảo parabols :satellite::satellite:

5 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Xjn chúc mừng các bạn nào đã dám " Nhận sai và quyết tâm sửa cái sai đó "! :partying_face:

Sai là bình thường các bạn ạ, vấn đề là ta có nhận ra hay không? Có biết sửa sai và rút kinh nghiệm hay không !?

• Andjku
7 Likes

Dk có dặn là k dc post hình sếch xỳ mờ :joy::joy::joy:

4 Likes

Thế thì … vẫn xoay 45 độ theo hướng … ngược lại …
Ta được 1 cái tivi màn hình siêu phẳng siêu nét :laughing:

5 Likes

uhm, em nghĩ cái này là đk chưa đúng rồi, đường cong sony chứ nhỉ :slight_smile:

5 Likes

Sắm mấy cái đầm body sếch xì lâu lâu lấy ra mặc chộp hình xong cất zô, chứ em k dám mặc ra ngoài dk :joy::joy::joy:

5 Likes

Cấm hình sách thui, chớ sách xì là 1/2 thế giới ai lại cấm đoán :kissing_closed_eyes:

4 Likes

Zời ơi, thế là hẻm được đâu nhá em. người đẹp là phải mặc thật đẹp đó :slight_smile:

5 Likes

Trang phục là để tôn vinh vẻ đẹp của phụ nữ, chứ ko phải phụ nữ là để tôn vinh vẻ đẹp của trang phục :grinning:

6 Likes

Kkkkkk ở nhà mámi em suốt ngày càm ràm, bắt em vứt bớt đồ hở hang sếch xỳ đi đấy dk :joy::joy::joy:

6 Likes

Em cứ lấy mấy tấm hình bé Tiên cho mami xem, rất nữ tính quyến rũ sách si nhưng ko hề dung tục phản cảm :heart_eyes:

6 Likes

cái này em công nhận nè, phải nói rất đẹp, Bạn ấy rất thông minh, chính bộ quần áo đó lại làm tôn lên hết các vẻ đẹp hình thể. Nói ko chừng có khả năng là 1 hoa hậu gần như top thành công

5 Likes

Tui đang có 1 thắc mắc:

Ko rõ các Chiên da lập mô hình , vung kiếm vẽ rồng họ " bắt đái" chưa? Hay là đợi về đúng mô hình nhỉ? :thinking:

7 Likes

:thinking:

7 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

5 Likes

Các nhóm vẫn hô nhau bắt dig đó đk. người yêu cũ khó quên

4 Likes

Nói chung cứ hàng real là đẹp, còn bơm thổi thì k đệp :sweat_smile:

6 Likes

Ơ thế hàng về e lại được xem các a nái tắm tiên ah :joy::joy::joy:

6 Likes