1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Quay lên trên chứ lady :kissing:

6 Likes

I am selling my shoes, bro!
It’s Zara and costs 500k VND. Pm me if you are interested!

7 Likes

A Wallet kiss hẳn 3 cái mà Tammy để im k ý kiến gì. :smiling_face_with_tear: em trc kia có 1 cái mà bị tát :smiling_face_with_tear:

6 Likes

Lo nghỉ ngơi ăn ún nhiều zô Tammy, chứ ốm thiệt đó.
Khi nào thành English tutor thì tui xung phong học nha :smiley:

6 Likes

Đúng là body thì ai cũng thấy hết rồi, còn cái mặt thì chưa thôi :smiley:

6 Likes

Nhìn giống lady nhỉ

6 Likes

Hình như con gái giờ model vậy đó anh. Tranh thủ khoe eo khi còn có thể thì phải :laughing:

6 Likes

Những phiên như hôm nay cho các bạn thấy Trứng Thực chiến và Trứng Ảo khác nhau như thế nào :nerd_face:

1/ Khi chơi Trứng ảo:

Bạn chả bị ảnh hưởng giề về tâm sjnh lý, thjk thì cuối buổi hoặc chắc kèo đợi cuối tuần tuyên bố " Tui bắt đáy lúc âm 38 points => O.m.g vỗ tay :joy:
Nếu rơi tiếp thì " Đấy, Anh đã bẩu là bun cháp rùi mờ => O.m.g Vỗ thêm cả … chân :rofl:

Lúc Xanh/ Lúc Đỏ/ Lúc Vàng :sweat_smile:
Mua?/ Hay là Bán?/ Hay là Giữ đây!? :thinking:
Trứng Thật/ Cân Não từng giây!!! :face_with_raised_eyebrow:
Trứng Ảo/ Cuối Buổi/ Có ngay Lợi phần!!! :crazy_face:

• Andjku

2/ Trứng thực chiến:

Bán xong nó phi luôn 14% ( Hsx ) 20% ( Hnx ) :astonished:
Giờ phải làm cái quần … đùi gì đây? :grimacing:

• Mua ? … éo thể mua đc , vừa Cay vừa Hoang mang
  • Ngồi nhìn ? … Moá … mai nó mờ quất thêm 7-10% nữa xem như hết niềm tjn hi vọng :scream:

Áp lực tâm sjnh lý là có thật và CỰC KỲ NẶNG NỀ chớ ko đơn giản như đang giỡn bởi Tiền éo phải lá mít và người thân bên cạnh ko bao giờ chấp nhận luận điểm " 5 năm - 10 năm " :expressionless:

Anh đứng bơ vơ nơi ga vắng…
Tàu chạy rùi…Anh pít phải làm sao!?
Tay nhặt lá … Chân đá ống Bơ…
Đu theo sợ… té! Ngồi chờ… mốc meo…

• Andjku

image
(internet )

• Nên các bạn của tui ơi:

Hãy cố gắng tập trung vào Trái Trứng và Giá Trị hợp lý của nó, còn giá thị trường thì để thị trường tự quyết định, đừng cố tỏ ra khôn hơn thị trường

• Andjku
8 Likes

Thiên vị nhỉ 🫤

7 Likes

Cô giáo dạy Tiếng Anh chuyên cần và Cậu học trò may mắn à? :astonished:

7 Likes

A rõ ràng lun dk, bữa dk :kissing_heart: mà cô í còn hù là…tát chết :laughing:
Anh @Wallet87 mau mau chốt đơn đi. Body thì khó sửa chứ mặt thì dễ lắm anh :laughing: em chắc mất zé rồi :smiling_face_with_tear:

6 Likes

Cô giáo single thì em mới dky học chứ married rồi thì…thôi :sweat_smile:

8 Likes

Đúng rùi … Bất công 🥹

7 Likes

Giờ e làm lại xem sao :joy:
Lần 1 Ko được thì lần 2, 3 và n đến khi được thì thôi :nerd_face::nerd_face:

7 Likes

:kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart: :kissing_heart:
Đang bệnh chắc k đủ sức tát dc :sweat_smile:
Liệu em có phải là kẻ cơ hội k? :sweat_smile:

7 Likes

Giờ seo ta? Tát cũng ko đc ko tát cũng ko xong - @Tammy.Tr xoắn não nghĩ :rofl:

7 Likes

Em hiểu mật lệnh là đây @Andjku dk :smiley:

7 Likes

Cơ hội nhiều vào, chớ để cơ hội qua mất là ko còn cơ hội được đâu :stuck_out_tongue_closed_eyes: :rofl: :grimacing:

7 Likes

@Tammy.Tr Nếu em hứng thú với việc dạy tiếng Anh thì nên xem thêm sách về các loại phương pháp giảng dạy. Ngoài ra nên xem cuốn sound of English để tinh chuẩn việc phát âm.

Thật ra kiến thức trường sư phạm dạy thì khá tiên tiến nhưng khổ nỗi trong trường PT hiện yêu cầu giáo viên dạy học sinh để đi thi chứ không phải để nắm giữ một ngôn ngữ.

ĐH công thì xem sinh viên như [hình trên] rơm, ĐH tư thì xem giảng viên như [hình trên] ngựa.

7 Likes

Lỡ rơi vào tay anh em làng khác thì cũng hơi bùn vì em ở trong làng trứng cũng 5 thág rùi :smiley:

6 Likes