1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Nếu Hịn như ở HN thì sẽ không ồn, gần ga chỉ có tiếng loa thông báo ra vào ga là ồn thôi.
SG thì thường Hịn hơn HN. :grinning:

7 Likes

Nay nay em sợ Tết rùi dk :smiling_face_with_tear: xác định the simplest Tet ever rùi :smiling_face_with_tear:
Mấy năm trc là ầm ầm, sắm sửa đủ thứ trc cả tháng :joy:

Thôi em zìa đi hẹn hò hú hí với đồng bọn đây :rofl::rofl::joy::joy:
Chỗ em ở gần ga luôn anh @thichthinhich :joy: giờ hầu như đêm nào 1-2h sáng cũng có mấy chú đua xe :rofl: mấy trận banh thì thôi rồi :rofl:

4 Likes

Anh tưởng Xuân này con ko về chứ :grimacing:

5 Likes

Ủa thì giờ em vẫn còn ở nhà cha mẹ mà, nếu Tết k về thì là tốt chứ sao anh :relieved:
Mà giờ rao bán chắc cũng mấy tháng mới bán dc @Andjku dk nên phải trừ hao ra.
Em thấy đứa bạn em rao bán căn hộ của nó hơn nửa năm mà chưa dc đó.
Dk có dư xèng thì mua ủng hộ ba má em :joy: chỗ đó cho thuê nhà trống thôi cũng dc giá lắm dk :joy:

3 Likes

Giờ có xèng mua Trứng vứt đó coi bộ dễ kiếm ăn hơn nà :smiley:
Thui … ở đó đj, chỗ đó dễ kiếm bánh mì thịt hơn :ok_hand:
Cứ nói Tía Má giờ con hok thjk bánh mì không nữa … dọn đj chỗ khác con ế là tía má nuôi suốt đời :relieved:

4 Likes

Em giả bộ hỏi thử xem dk có rộng rãi với em út k đó mà :relieved:
Biết đâu dọn qua chỗ mới xịn hơn sao dk :joy:

3 Likes

Ùi … Bữa anh đưa chìa khoá thì ko chịu nhận :sweat_smile:
Rộng rãi thoải mái thế còn giề :kissing:

3 Likes

Xạo…nhà dk khu villa biệt thự bự chà bá lửa mà dk cho em chỗ nhỏ chút xấu òm sao em chịu dc :relieved:

3 Likes

Dk viết cái gì mà sửa 3 lần rùi xoá vại? Em chưa kịp coi, mà chắc bậy rùi :relieved:
Hmmmmmm…
Nhà dk trong khu Vinhomes Villa Park chứ còn đâu :rofl: cuối tuần em đi công viên chơi ngồi trc nhà dk hoài :rofl:

2 Likes

Ước gì điều em nói là sự thật :grinning:
Thui , coi như đó là lời chúc năm mới của Làdy :star_struck:
Thanks and you too ! :relaxed::partying_face:

2 Likes

Em ở sẵn trong đó rùi :rofl: giúp việc toàn tgian là bao ăn ở mà dk :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

I mean you own one villa or one villa’s owner :relieved:

2 Likes

Em mà “own” cái đó thì em đi làm làm gì nữa cho mệt dk :rofl: em bán ra lấy tiền xong cho vay nặng lãi :rofl:
Em chưa từng own bất kỳ bds nào luôn :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

2 Likes
5 Likes

Kết thúc 1 ngày làm việc cuối năm đầy bận rộn.
Sang năm mới chúc đại ka cũng cả nhà mình chiên chứng thành công :slight_smile:

5 Likes

năm 2023 là năm mà ae chứng sĩ sẽ lấy lại những j đã mất trong năm 2022

7 Likes
6 Likes

Andjku ko nghĩ rằng vỹ đại, từ ấy dùng cho Ngài Warren thì phù hợp hơn :slightly_smiling_face:

Kiếm đc tiền trên Trứng trường ko hề khó, Kiếm được tiền một cách Hiệu quả - An toàn - Bền Vững mới khó

• Andjku
7 Likes
5 Likes

Ngủ thôi anh :sleepy::sleepy::sleepy:

6 Likes