1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Kkkk Andy dk dạo này nhiều fan hâm mộ quá à nha :crazy_face::crazy_face::crazy_face: Followers lên 154 là bằng 50% bên f9 gùi phải hông ta?! Em ép dữ lắm mà dc có vài ba fan :rofl::rofl:
Relaxxxxxx :rofl::rofl::rofl::rofl::joy::joy::joy:
Kết bạn với chị chắc cũng mệt lắm à boy bán cua @Hoai_Nam_Tran :rofl::rofl::rofl:

8 Likes

Đúng đó em, khi vào uptrend thì trứng thủ như con cá say mồi,
Nước lên / Thuyền lên / Rác nổi lên
Việc hào phóng với những trái trứng ko có nền tảng nhưng tăng ầm ầm chính là cội nguồn của đau thương sau đó

Bạn mua vì bạn nghĩ nó sẽ lên giá, Tui mua vì tui nghĩ nó " rẻ và có tiềm năng "

Đó là sự khác biệt giữa Andjku và đa số.

8 Likes

Là up hình xong đi ép từng ng zô like và comment khen hả Mỳ Tơm? :rofl:

7 Likes

Yup :rofl::rofl::rofl:
Bạn bè phải thế chứ! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

:rofl: :laughing: :laughing:
Áp lực quá :laughing:

5 Likes

Có ép bạn bè tặng hoa 20/10 hơm ? :upside_down_face:

6 Likes

Có luôn dk. K ép sao có dc :crazy_face::crazy_face::crazy_face::joy::joy::joy:

Vk là Việt kiều nha :rofl::rofl::rofl: Việt kiều Cambodia :joy::joy::joy:

6 Likes

:laughing: :rofl: :sweat_smile:
Muốn xin kết bạn fb zl mà từ nay chắc thôi. :sweat_smile:

6 Likes

Làdy chịu khó up ảnh yoga là đông fan liền :yum:

6 Likes

Thôi yoga xấu lắm dk, nhìn …cơ bắp lắm :joy::joy::joy:

6 Likes

Sâu thử coi…chuột cỡ nào rồi :rofl:

6 Likes

:rofl::rofl::rofl::muscle::muscle::muscle::muscle: chuột baby nên còn bé lắm :rofl::rofl::rofl: hot boy coconut chắc…chuột cống gồi nè :rofl::rofl::rofl:
Em ngủ đây. Good night and sweet dreams everybody :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Oh nay xưng em zới tui à :laughing: :yum:
Good night Mỳ Tơm!

6 Likes

Hehe… Cứ quanh quanh đó mà ko lanh quanh chi cho nhiều, đôi khi lại phẻ anh nhể… T2 lại canh tiếp thoai, Thần bữa h e mới mua 1 nửa… Qua tuần chắc lai rai tiếp… Hehe :stuck_out_tongue:

6 Likes

Mọi room mọi ng tuyệt vọng rồi đại ca, nay 1 người bạn em quen, vốn 20 tỷ giờ còn 4 tỷ, chấp nhận cắt lỗ rời khỏi tt

7 Likes

Với nồi cơm thạch sanh thì không có gì phải lo :cowboy_hat_face:
Tính tới thời điểm hiện tại thì năm nay Trứng biểu " giảm quá đà " , nếu anh nhớ ko lầm là giảm hơn 500 points. Đây là mức giảm KỲ DỊ ! :woozy_face:
Đành rằng có khá nhiều Trái Trứng vẫn chưa về vùng giá trị thực, nhưng đại đa số thì về rồi, nhưng Nái vẫn tranh thủ thị trường yếu , tiền đắt để " đánh với…
Trứng trường đúng là " No Mercy No Regret"
.
.
.

Cơ mờ room riết rùi bắt cặp hết trơn ta, @BlueOcean_1 nhá đèn rùi đó, ý em guộc seo? :face_with_raised_eyebrow:

6 Likes

Đành chịu thôi em, Trứng trường khắc nghiệt lắm, Sai là phải lãnh hậu quả chứ làm gì có chuyện 5 năm 10 năm :weary:

Thông thường thì tại những vùng ntn các Hiệu Trứng sẽ ồ ạt mua Trứng Quỹ, các Trứng thủ nội bộ sẽ đăng ký mua vào … Nhưng tình hình hiện tại xèng " đắt quá ", họ có mún mua cũng ko có dư xèng mờ mua …:unamused:
Bởi … Nái tha hồ tung hoành dẫn dắt :disappointed:
Nhưng em yên tâm đj, đâu rồi cũng vào đó.

Vì bản chất của nái cũng … như chúng ta thôi … :smirk:

Vùng này đâu đó quanh đáy rùi … Cố lên em!

( Internet )

7 Likes

:point_up_2::point_up_2::point_up_2::point_up_2::point_up_2::point_up_2:

Bữa giờ Làng Trứng xuất hiện vài Cao Thủ có vẻ làm đc cái điều mờ Andjku không đủ trình làm :sob:
Bạn nào thjk theo thì theo nhé, đừng vì những lời nói mang tính chất " thao túng tâm lý " vớ vẩn của Andjku mờ bỏ lỡ cơ hội.
Andjku ko chịu trách nhiệm gì với thành bại của tất cả các bạn đâu :disappointed:

7 Likes

Ôi 20 tỏi :scream::scream::scream: mua dc 8 căn hộ cho thuê dc 80tr/tháng sống thoải con gà mái tới mấy đời :dizzy_face::dizzy_face::dizzy_face:
Em đơn giản lắm dk, bỏ qua, k đọc nhiều, vì đọc cũng có hiểu mấy đâu :joy::joy::joy:
I just follow who I am following.
Ủa couple hết gùi à? Zậy là còn dư em :joy::joy::joy:
Nice weekend :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

Good morning everyone

7 Likes